ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดมันส์หันหน้าหันหลัง ก็ ร่อนรับดีซะเหลือเกิน ขาวนมใหญ่ Arena  (อ่าน 1131 ครั้ง)

ออฟไลน์ FOOD OIL

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
อยากได้สายบู้ pr. เลยจัดน้องเฌอแตมมาให้ ตอนแรกก็ลังเลอ่ะนะ เหมือนน้องจะอวบหรือเปล่า

แต่หน้าน้องสวยอ่ะ อายุน้อยด้วย ลังเลตรงทรงเนี่ยแหละ pr. บอกเปิดมาไม่ใหญ่พี่ สัดส่วนดีพี่นะ

เห็นแล้วจะทนไม่ไหว แต่สวยตรงนี้ยอมรับ ที่สำคัญนมแท้ใหญ่มากๆด้วยไม่ช้าแล้วรีบตัดสินใจเลย

ผมเอาน้องเฌอแตมครับ นั่งรอแป๊ปน้องPr.วิ่งไปใหนมาไม่รู้แต่น้องเค้าเดินมายื่นกุญแจห้องให้น้อง

แล้วก่อนขึ้นpr.ยังบอกอีกว่าให้ดูแลพี่เค้าดีดีนะ ผมยิ้มแล้วผมก็เดินขึ้นไปกับน้องครับ ดูก็รู้อัธยาศัยดี

คิดในใจเออ ตูเลยถูกคนแล้วล่ะ จับถอดเลย ขาวจั๊วะเลยหวะเนียนนมใหญ่จุสว่างจ้าแก้ผ้ากันเสร็จไป

อาบน้ำด้วยกันต่อเลย จากนั้นตัดมาที่เตียงเลยนะความตามใจดีระดับดีถึงดีมากเลยไม่หวงตัวอ่ะดูดนม

ทาสีได้น้องใช้ปากชำนาญ เชื่อแล้วว่าสรีระน่าโดนมาก นมเป็นนมเอวเป็นเองก้นเป็นก้นกอดเอวพาน้อง

ร่อนยาวเลยเราเป็นการฟิชเจอริ่งที่สมบูรณ์แบบไม่ว่าจะท่าข้างหน้าหรือข้างหลังน้องก็ร่อนสู้ไม่ผิดวหวัง

จริงๆ เสร็จแล้วยังเซอวิสดีอย่างต่อเนื่องทั้งเช็ดทำความสะอาดและพาไปอาบน้ำล้างตัวอีกครั้งครับ