ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวสวย สายO นางฟ้า ชุดขาว สูงสวยคม ตุ๊กตา @safehouse +ปา  (อ่าน 1263 ครั้ง)

ออฟไลน์ MaMoMee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 32
สาวสวยคนนี้ผมเล็งมาสักพักละครับ ได้ข่าวว่าเป็นนางฟ้าชุดข่าว รพ.เอกชล
แต่รายได้ไม่พอใช้ เลยต้องรีบมาหาค่าใช้จ่ายเพิ่ม 
เมื่อเจอหน้า ก็รีบจับจองขึ้นงานไป หลังจากเจตัว สูงๆครับ น้องคมดี
ผิวน้ำผึ้งเนียนๆๆ เลยครับ คนนี้ หน้าคม  ถ้าใครชอบหมวยๆ อาจจะไม่ใช้ทาง อาจจะต้องแนะนำให้ข้ามไปก่อนนะครับ
ขึ้นห้องแอร์เยนๆ จับปามาฝากก่อน 1 ตัว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: สาวสวย สายO นางฟ้า ชุดขาว สูงสวยคม ตุ๊กตา @safehouse +ปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 02:21:34 PM »

• *
Re: สาวสวย สายO นางฟ้า ชุดขาว สูงสวยคม ตุ๊กตา @safehouse +ปา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 02:26:01 PM »
งานตามใจพอสมควรเลยครับ นวดตัวได้
และด้วยความที่อยากรู้ นางฟ้าชุดขาวจริงมั้ย เลยขอ น้องดู
น้องก็เปิดให้่ดูจากมือถือ ตอนทำงานตอน อยู่เวร
อื้อหืมมม เชื่อละจ้า จากนั้น ก็เริ่มปฎิบัติภารกิจ
น้องค่อยบีบ ค่อยๆนวด ผมลุยไปที่ไฟหน้าไซส์ประมาณ 33-34
สีผิวเธอ น้ำผึ้งเนียนทั้งตัว ช่วงล่างคือแฉะจริงๆ
งานเธอบอกว่าทำหนักๆ อยากเสร็จบ้าง ผมก็ไม่รอช้า
ช่วยป้ายลิ้นลงไป นิ้วผม ระรัวลงที่ถ้ำน้อย
ไม่เกิน5นาที น้องเสียงร้องดังมากมาย แล้วก็สั่นๆ หายใจรวยรินแล้วช่วงล่างก็เปียกไปด้วยของเหลวใสใส ไหลตามนิ้ว
น้องเสร็จก่อนผมอีก ฟิวส์แบบนี้บอกได้เลยครับ  มันส์จริงๆๆ
หลังจากให้เธอพัก ผมให้เธอไป ล้างตัวใหม่อีกรอบ ส่วนผมนอนบ้างละ
ให้น้องมาละเลงที่ตัวผม ผมบอกเลยว่า ดูดนานดูดมันส์ จนไม่นานผมเสร็จให้กับเธอคืน
ตุ๊กตา น่าลองมากครับ  ถ้าชอบคมๆๆ งานฟิวส์เมียขี้หื่น ควรลอง

[/size]