ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: บ้าน 9 เลียบด่วนอยู่ตรงช่วงไหนคับ คอร์สแบบไหนคับ  (อ่าน 1956 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mike-veryhappy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รบกวนสอบถาม บ้าน 9 เลียบด่วนอยู่ตรงช่วงไหนคับ คอร์เป็นแบบไหนคับ แค่ B2b หรือ full  หรือน้องๆรับ full ทุกคนไม๊คับ มีใครเด็ดๆแนะนำบ้างคับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: บ้าน 9 เลียบด่วนอยู่ตรงช่วงไหนคับ คอร์สแบบไหนคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 08:21:10 PM »
 คือร้านราเชลเก่าครับ  อยู่ที่เดิมเลยแต่เปลี่ยนเจ้าของ  ห้องกว้างมาก  มีทั้งสองคอสครับ  ส่วนคุณภาพเด็กเอาตรงๆลดลงจากร้านเดิมเกินครึ่ง  ทุกวันนี้คิดถึงราเชลเก่ามาก  มีแต่หุ่นนางแบบทั้งนั้น  เป็นร้านเดียวที่มีคนสวยเยอะมาก  แต่ทุกวันนี้มันไม่มีอีกแล้ว
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ ahoy156

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 17
Re: บ้าน 9 เลียบด่วนอยู่ตรงช่วงไหนคับ คอร์สแบบไหนคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 11:45:30 PM »
จริงครับ คิดถึงราเชลเก่า น้องที่เคยขึ้นบางคนสวย และโปรไฟล์ดี จนงงว่ามาได้ยังไง อยากเจอร้านแบบนี้อีก

ออฟไลน์ juiczeeim

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2020, 03:01:53 PM »
เมื่อก่อนร้านราเชลดีจริงคับ
น้องๆสวยๆหุ่นดี งานดี จนผมไปประจำ
เดี๋ยวนี้ผมไปขึ้นหล่นบ้าง ไม่ตรงปกบ้าง เสียดายครับคุณภาพที่ดีแบบเดิมหายหมด

ออฟไลน์ rickson

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2020, 12:53:39 AM »
นึกว่าผมคิดไปคนเดียวเสียอีก  :027: