ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: . spa มินมิน  (อ่าน 932 ครั้ง)

ออฟไลน์ newbiekub

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 10
. spa มินมิน
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 11:12:59 PM »
. Spa มินมิน

ผมชอบเขียนแบบ กระชับๆนะครับ

รูป : ตัวจริงดรอปจากในรูป เล็กน้อยครับ 5%
ส่วนสูง  : 165-170
หน้าตา : ธรรมดาๆ กลางๆครับ
หุ่น : ค่อนข้างผอมบาง สายบางกรอบจัดเลย
ผิว : ขาว เนียน ใส
นม : แท้ บางกรอบ แทบไม่มี 30-31
รอยสัก : ไม่มี
Style : คุยเก่ง กวนๆ ปั่นๆ เสียงห้าวๆ

งาน
อาบน้ำ : ปกติ มาตรฐาน
นวด : ไม่มี
ร้องเพลง : จุดเด่นครับ เสียงดี เพลงยาว
B2B : ไม่มี
ข้อห้าม : ไม่มี
Money Talk : No

ใครเน้นงานร้องเพลง ใครอยากฟังเพลง เพราะๆ ฟินๆ นานๆ เด๋วน้องจัดให้

คุยเก่งแต่ไม่หวานมาก B2B นวดไม่มี  นมไม่มี