ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไลลา @ทิวลิป เมืองทองคับ บิ้วสายยั่่วงานดี ไม่แพงคับ  (อ่าน 3170 ครั้ง)

ออฟไลน์ robotiii

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
ช่วงวันหยุดอยากจะไปหาที่พักกาย
ก็เลยโทรไปทิวลิปเมืองทอง

ชอบสถานที่และบรรยากาศที่นี่มาก
พอดีน้องที่จะไปหาไม่ว่าง ก็เลยเลือกน้องไลลาแทน

พอไปถึงน้องออกมาต้อนรับพาเข้าห้อง  เริ่มสำรวจน้องก็พบว่าอกใหญ่ไม่เบาตามที่เพื่อนๆบอกเลย  :032:

น้องก็ชวนอาบน้ำ สะอาดเรียบร้อยตามมาตรฐานของที่นี่เลยครับ พร้อมกับทำเอาผมแตกพ่ายไปด้วย

น้องคุยสนุกดี นวดไปคุยไป สักพักก็บอกมาต่อกันเถอะ สุดท้ายก็จบด้วยการพ่ายยกสองอีกจนได้  :81:

ความน่ารัก 7/10
งานนวด 7/10
งานบิ้ว  9/10

ปล. น้องสวยๆนั่งหน้าร้านเยอะเลยอาย แป้ะรุปยั่วคับ