ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สวยสุด ตั้งแต่เจอมา น้องใหม่ ช้างเผือก @ บ้านนาย + ปาทรง  (อ่าน 1427 ครั้ง)

ออฟไลน์ honeyyai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขาวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 ได้ขึ้นเป็นคิวต้นๆ น้อง นิวโมเดล วัน แห่งบ้านนนาย คลับ สุภาพเกินจีบได้ ดูเผินๆไม่คิดว่าเป็นเด็กร้าน เหมือนพวกเด็กเอนมากกว่า
ค่าตัวจากประเมิณ น่ามี สองหมื่นห้า ถ้าออกข้าง นอก  ผมถามตอนน้องเดินเข้ามา คนนี้ รับมั้ยครับ ....
สัญญาณดี ร้านบอก ว่างอยู่รอบฟันหลอ พอดี ผมรีบรูดการ์ด อย่างไว  ค่างาน สี่พัน ถูกมาก คิดในใจ

ตัดมาที่ห้อง น้องดูแลดีมากเลย อัธยาศัยดี เปิดใจกับการทำงานดีมากครับ  น้องพาไปอาบน้ำ
ผมให้น้องเดินนำ มองดูเรือนร่าง สว่างวาป เอวสวย หุ่นสวย   อาบน้ำกันแบบน่ารัก น้องไม่มีทีท่าจะรังเกียจเลย

งานบนเตียง น้องเป็นงานสายหวาน อรรถรสจีบกันไปคุยกันไป ค่อยๆปั้มเจลมารูดปรื้ดๆ
ผมคว้าน้องมากอด มาหอมแข็งไวกว่าอีก ผมให้คนนี้สวยสุดในร้านตอนนี้  จากนั้นน้องก็เป็นสายลับที่ยอดเยี่ยม
ผมทนไม่ไหว ลงไปทาสี สวยๆ ของน้องดีมากครับ แต่แค่ไม่ชอบให้ทำแรง  ผมก็ทำตามอย่างว่าาง่าย

จบภารกิจ ทอนทั้งความรู้สึก ทั้งมันนี่ ครับ  จบการบ้านครับ