ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นี่มันห้องเชือดชัด ๆ งานบริการเยี่ยงราชา michelle @kokoro massage  (อ่าน 3721 ครั้ง)

ออฟไลน์ pnt2525

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
จากคราวก่อนยังคงตราตรึงใจ
https://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=918212.msg2581393#msg2581393
เลยต้องกลับมาซ้ำอีกสักครั้งให้แน่ใจ

รอบนี้ดีมีโปรจองได้ห้อง vip เอ้อดีเซฟเงินไป 500บาท
เข้าร้านมา โอ๊ะ pr เปลี่ยนคนจากรอบก่อนแต่น่ารักเหมือนกัน  :048:
วันนี้จอง michelle มา เธอเลยพาไปล้างเท้า ขัดเกลือชะ สะอาดหมดจด
นี่มันสปาเท้าชัด ๆ

วันนี้ได้เป็นห้อง red room
เรียกได้ว่าเป็นห้องที่ prop เยอะฟุด ๆ
เยอะยังไงเลื่อนลงไปชมภาพ

เข้าเนื้องานเรียกว่ามาตราฐานร้านดีมาก
ดีเหมือนรอบที่แล้ว ที่เพี่มคือความฟิวแฟนของน้อง michelle
กับการปาร์ตี้ฟองสบู่ B2B ที่สุดจัดกว่าเดิม
ว่านั่ง body ในเก้าอี้หรรษาสนุกแล้ว
ตัดมาที่อ่างก็สุดไม่แพ้กัน
เนื้อแนบเนื้อ ปากประกบปาก สเปเย็น ร้อนสลับไปมา
นี้แค่อาบน้ำนะ ทำไมเหมือนจะพุ้งแว้ว  :012:
เหมือนเธอรู้ เลยหยุดไปเตรียมแพยางมา
โอ้วว ได้มาเป็นพระเอก AV แว้ววว
slide ไปมา หลัง หน้า ลิ้นไปทั่ว
ตั้งแต่เท้า มานิ้ว มาปาก บ้าบอออ  :032:
พอจบแพก็มานั่ง sofa ห้องเชือดที่มีเพียงในห้อง red room นี้
โดน lock แขน ขา หนีไปหนายยไม่ได้เลยยยย  :048:
อยู่บน sofa เด้ง ๆ อยู่พักหนึงก็มาต่อที่เตียงต่อ
เรียกได้ว่าใช้ทุกส่วนให้คุ้ม  :92:
เสียวมันทั้ง ชม. แข็งตลอดเวลาาา  :91:

สรุปเลย michelle @kokoro
หน้าตา - 8/10 หน้าคมผมสั้น ออกแนวสวยแบบสเปคฝรั่งหน่อย ๆ (สเปคใครสเปคมันเนอะ)
ไฟหน้า - 8/10 34 ทำมา ทรงสวยแต่แข็งไปนิส
เนื้อตัว - 9/10 ไม่ขาวออกคล้ำ ๆ แต่เนียนม๊ากกกกกกกกก สะอาด หอมมมม (ผมไม่ติดเรื่องความขาว)
และ ตูดเป็นตูดดดด  :048:
Service - 10000/10 คือไม่รู้จะให้มากกว่านี้ยังไงละ 5555
GF - 9/10 พยายามชวนคุยตลอด พูดจาอ่อนหวานมาก ถามตลอดโอเครมั้ย ดีมั้ย ชอบแบบไหน  :90:

มาร้านนี้สองครั้ง สุดจัดทั้งสองรอบ เรียกว่าบริการเยี่ยงราชา  :012:
คชจ 3500 couse nuru 90นาที โปรจองฟรีห้อง vip (ใช้ได้ถึงพฤหัสนี้น๊าา)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
อยากไปลองเหมือนกัน ใกล้ร้านด้วย แต่
ไม่ได้เข้าร้านนานแว้ว

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
อยากไปลองเหมือนกัน ใกล้ร้านด้วย แต่
ไม่ได้เข้าร้านนานแว้ว

ห้ามพลาดเลยยย ของจริงงง  :90:

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
ขอบคุณสำหรับ ลายแทงแจ่มๆนะครับบบท่านน รอการบ้านต่อไปของท่านอยู่นะครับบบ :002: :002:

• *
ขอบคุณสำหรับ ลายแทงแจ่มๆนะครับบบท่านน รอการบ้านต่อไปของท่านอยู่นะครับบบ :002: :002:

โอ้วว ยินดีคร๊าบบบ  :82:

ออฟไลน์ hohoyo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
มีค่าใช้จ่ายอะไรเพิ่มไหมครับ นอกจากคอร์สทางร้าน

• *
มีค่าใช้จ่ายอะไรเพิ่มไหมครับ นอกจากคอร์สทางร้าน
ไม่มีแล้วจ้าา
แต่หมดโปรห้อง vip +500
และก็เหมือนจะมี cosplay ให้เด็กใส่นะละคิดเพี่มนะ แต่ไม่แน่ใจไม่เคยลอง