ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีมี่ บ้านทิวลิปโซนเมืองทอง งานเมียคนที่สอง ดีจริงๆ  (อ่าน 3793 ครั้ง)

ออฟไลน์ robotiii

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
การบ้านน้องมีมี่@ทิวลิปเมืองทอง

เธอเป็นผู้หญิงผิวขาวเนียน
 หน้าตายั่วๆ ออกไปทางหมวยๆ
การร้องเพลงนั้น....สด...จนอยากจอดรถ

ถ้าจอดก็ให้ค่าขนมน้องหน่อยนะ อิอิ
ขี้อ้อน และถ้าสนิทมากๆ คุยเก่งอยู่นะครับ
อาจจะมีขนมที่น้องทำเองมาให้ทานกันด้วย
อร่อยทีเดียว

สามารถ เย่อร่องนมเธอได้สบายๆ ตอนซอย
ระวังโดนเลียหัว...นะครับ หนังโป๊ชัด ๆ
สำหรับงานไหลสุดทาง ก็ทำได้ดี....
จัดได้ทุกท่า ไม่มีปัญหา น้องไม่ใช่งานฟิลแฟน

แต่เป็นงานที่มากกว่าเมีย...มีผมไปเหมามาสองรอบ เสร็จไป สามน้ำ แถบฟ้าเหลือง แต่น้อง ยังต้องการได้อีก ....น้องบอกว่า ชอบ SEX ครับ และทำได้ดีทีเดียว

ใคร เคยหล่น เคย ตีนแตก
มาให้น้องมีมี่เยียวยาหัวใจได้นะครับ

หน้าตา หมวยๆ เซ็กส์ ๆ 9/10
หน้าอกขาวนิ่ม 34ก็ เข้ากะเรือนร่าง  8.5/10
ช่วงล่าง ก้น ....10/10
งานบริการ ฟิลเมีย 1000/100

แวะไปให้กำลังใจน้องกันได้นะครับ
แวะไปส่อง

wwe.tulip-massage.con