ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คิวลื่นไหลไม่มีสะดุด จอดได้ที่กับน้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์ สปา+ปาขาวจั๊วะอมชมพู  (อ่าน 1938 ครั้ง)

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
เป็นร้านที่ไปบ่อยมาก และลองมาเกือบทั้งร้านแต่โดนใจมี2คน รอบนี้ของเป็นคิวคนนี้ก่อน เพราะจองยากมาก จังหวะดีวันนี้เลยได้โดนกับ2ต๊าบ

ไม่พูดเยอะเข้าเรื่องเลยแล้วกัน โปรร้านนี้จองไปคือลด200 มีในใจแล้วก็จองไปครับ ไปถึงช่วงบ่ายกว่าๆ ทางสะดวกที่จอดรถก็มี เหมือนเดิมเจอหน้าน้องก็ชวนขึ้นห้อง จับมือพาไปขึ้นห้อง เริ่มไล่ระดับความสนิทไปเรื่อยๆครับพอถึงห้องน้องเอาน้ำเย็นๆให้ดื่ม น้องก็เตรียมของพร้อมใช้

เสร็จแล้วมาช่วยถอดเสื้อ พาไปอาบน้ำล้างตัว ท่าทางการอาบไม่เบาคนนี้ ทั้งลื่นสไลด์ ควววน พาให้เสียวชวนให้จะแตกเอาเดี๋ยวนั้น
จากนั้นก็เหน็บครับ น้องค่อยเอาร่องขาเหน็บเข้าไปแล้วสไลด์รูดเข้า รูดออก เนื้อนี้แนบเนื้อ ตัวนี้เบียดติดกำแพงห้องน้ำเข้าไปอีกเพิ่มความเสียวทั้งเสียงร้องเสียงเย้ายวนแล้วก็ค่อยรูดสาว เอามือผมมาจับมาบีบนมครางรูดไปเรื่อยๆมันแข็งโป๊เลยครับพร้อมบรรจุกระสุนเตรียมยิงแล้วก็1นัดเบาๆไปที่ห้องน้ำ ล้างตัวไปเตรียมนวดต่อ

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
ต่อกันที่เรื่องบนเตียง นวดน้ำมัน ระดับน้ำมือเยี่ยม จากคนติดนวดแบบน้องอัลมอนด์บอกเลยว่าการนวดผ่อนคลายนี้มันสบายครับเกือบหลับแต่น้องชวนคุยถามอะไรไปเรื่อยไม่ปล่อยให้ห้องเงียบ น้องคุยเก่ง ก็ถามนะครับปกติคุยเก่งมั้ยน้องก็บอกไม่คะ คุยแค่กับลูกค้าคะ จะได้ไม่เหงาเวลาอยู่ในห้อง2คน ไม่รอเวลาให้เสียเปล่า มาต่อกันที่รอบแล้วกัน ไม่ค่อยจะเหมือนคนอื่นนะ เริ่มจากใช้ลิ้นปากน้อยๆรุกไล่ปลุกให้ตื่นลิ้นนี้ทั้งเลียทั้งดูดมือก็ค่อยไต่ไล่ขึ้นมา เป็นอะไรที่แบบไปเรื่อยลื่นไหลไม่สะดุดครับ ทั้งเลียทั้งสไสด์ดูดนมจูบปาก คนนี้จะแทบเป็นเมียน้อยก็ว่าได้ ดุเดือดเร้าร้อนเซ็กซี่จริงเวลาอยู่บนเตียง เอาปากเอาลิ้นมาดุนๆดีดให้มันแทบจะลั่นขึ้นแล้วครับ เหมือนรู้จุดเสียวยิ่งดุนยิ่งทำ น้ำส่วนล่างของน้องก็แฉะใช่ย่อย ทำด้านแล้วอยากดู น้องขึ้นคร่อม อมๆดูดๆผมก็เขี่ย ลวงสแคชร่องกลีบเนิ่นน้องสวยๆอมชมพูไป น้องก็ดูดๆชักๆเลียๆพากันเสียวแล้วผมก็เป็นทนไม่ไหว ระหว่างที่น้องกำลังเลียๆชักก็ลั่นไปอีกดอกจอดข้างปาก แตกพ่ายในยก2ครับถือว่าไปได้สวย

น้องอัลมอนด์ สรุปจากผม
คนนี้ให้เลยไม่หักเรื่องบู๊ งานเมียน้อย 10/10
ผิวขาวจั๊วะ 10
หุ่น นมสวย 9/10