ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆ ใครเคยไปร้าน zapa in town ตรงรามคำแหง 21 ไหมครับ  (อ่าน 2898 ครั้ง)

ออฟไลน์ katana0169

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
อยากได้รีวิว น้องๆๆ ที่รัานเป็นยังไงบ้าง รบกวนผู้รู้ครับผม

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ส่วนตัวผมไปมา 2 รอบ
รอบแรกจองไม่ตรงปก ผิวเข้มกว่าในรูป
รอบ2 เลือกที่ร้าน หน้าตาดี แต่เจอน้องเร่งงาน รีบๆให้เสร็จแล้วลง

หลังจากนั่นก็ยังไม่ได้ไปอีกเลย :89:
ไอ เลิฟ กาปู๋

• *
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม

ออฟไลน์ men9898

• *
  • Like: 0
เคยไปครับ 2ครั้ง น้องจะเร่งนิดนึ่งครับ.. ไปดูตัวจริงดีกว่าครับ ถ้าจองไม่ค่อยตรงปก

• *
ผมก็อยากจะไปดูตัวจริงหน้างานมากกว่า กลัวไม่ตรงปห

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
กลูต้าครับจำชื่อนี้ไว้  ตัวเร่งงานตัวท้อปของร้าน  คนเที่ยวโดนเท่ากันทุกคนไม่มียกเว้น  ใครชอบฟิวเร่งงานหรือไม่เคยเจอแบบนี้มาลองกันได้เลย  รู้สึกจะเส้นใหญ่ด้วยนะลูกค้ามาโวยพีอากลับเข้าข้างน้องเฉยเลย

ส่วนเรื่องความสวย  เอาตรงๆนะ  ผมนัดน้องล่วงหน้าวันนึง  พอเจอตัวจริงสตั้นไปสองวิ  คือหน้าตาเหมือนแถวสวนลุมเลย  เอาสั้นๆแค่นี้นะไม่อยากพูดมากกว่านี้

ใครหาว่าผมโจมตีร้านมาดิสเครดิตร้าน  งั้นลองเลยครับว่าที่ผมพูดเป็นจริงหรือเปล่า  ผมเตือนแล้วนะ

ทำไมครับคนที่เคยหล่นหรือเจอพีอาไม่ดีทำไมไม่บอกชื่อไปเลยครับ  ในมุมมองผมคือผมเตือนไว้ให้ทุกคนในนี้ได้รู้ว่าคุณอาจเจอแบบที่ผมเจอ  ทำอะไรเพื่อส่วนรวมในนี้ไม่ดีกว่าเหรอครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
กลูต้าครับจำชื่อนี้ไว้  ตัวเร่งงานตัวท้อปของร้าน  คนเที่ยวโดนเท่ากันทุกคนไม่มียกเว้น  ใครชอบฟิวเร่งงานหรือไม่เคยเจอแบบนี้มาลองกันได้เลย  รู้สึกจะเส้นใหญ่ด้วยนะลูกค้ามาโวยพีอากลับเข้าข้างน้องเฉยเลย

ส่วนเรื่องความสวย  เอาตรงๆนะ  ผมนัดน้องล่วงหน้าวันนึง  พอเจอตัวจริงสตั้นไปสองวิ  คือหน้าตาเหมือนแถวสวนลุมเลย  เอาสั้นๆแค่นี้นะไม่อยากพูดมากกว่านี้

ใครหาว่าผมโจมตีร้านมาดิสเครดิตร้าน  งั้นลองเลยครับว่าที่ผมพูดเป็นจริงหรือเปล่า  ผมเตือนแล้วนะ

ทำไมครับคนที่เคยหล่นหรือเจอพีอาไม่ดีทำไมไม่บอกชื่อไปเลยครับ  ในมุมมองผมคือผมเตือนไว้ให้ทุกคนในนี้ได้รู้ว่าคุณอาจเจอแบบที่ผมเจอ  ทำอะไรเพื่อส่วนรวมในนี้ไม่ดีกว่าเหรอครับ

PR เค้าก็พวกๆกันครับผม  ถ้าเสียงบ่นไม่ถึงเจ้าของก็ยังอยู่ร้านได้
แต่ถ้าเจ้าของร้านจับถ่ายรูปต้องถ่าย ไม่งั้นไล่ออก
ชื่อพี่คิ้ม ออกจะแต๋วๆหน้อย  เจอที่ร้านแจ้งแกได้เลย
PR ก็โดนบีบ ยอดไม่ถึงโดนออก

ผมไปบ่อย เมื่อก่อนนะ ก็งานโอเคยุ แต่เดี๋ยวนี้บ่อรู้

ออฟไลน์ amagin_gin

• *
  • Like: 0
ไปมา1รอบ น้องเร่งงานครับ คงไม่ไปอีก