ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 👄🍆เจนนี่ตัวtop กับวิชามหาเวยทย์ดูดดาว ดูดหมดจนหยดสุดท้าย@โบนันซ่า พระราม3👄🍆  (อ่าน 4066 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053

สวัสดีมิตรรักนักอ่านทุกท่าน ไม่ได้แวะไปซะนานกับร้านโบนันซ่าพระราม3 ร้านนี้ตั้งอยู่ในโครงการจตุจักร พระราม3 ที่จอดรถกว้างขวางและมากมาย แถมลับตาคนไม่ต้องจอดตามริมถนน ร้านนี้มียอดฝีมือมากมาย แต่วันนี้ผมมาหายอดฝีมือ1ในตองอูของผม "น้องเจนนี่" ปายืมร้านมานะครับรอบนี้พลาดจริงๆไม่ได้เอากล้องไปถ่าย

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *

หลังจากได้เวลาจองน้องก็รีบขับรถเบิ่งไปร้านทันที น้องเข้ามาทักทายสวัสดี น้องยังสวยน่ารักเสียงหวานเจี๊ยบเหมือนเดิม วันนี้มาในชุดดำสุดเซ็กซี่ น้องพาเข้าห้องอันเป็นสมรภูมิรบของเราในวันนี้ ห้องที่นี่สะอาดสะอ้าน เตียงใหญ่พอสำหรับการรบทุกรูปแบบ ปกติก่อนเที่ยวผมจะอาบน้ำแปรงฟันเรียบร้อยเพื่อจะได้มาเจอน้องๆแบบหอมๆ แต่ก็มาให้น้องอาบให้อีกรอบอยู่ดี55 น้องพาผมเข้าไปอาบน้ำขัดจรวดจนสะอาดแล้วมาต่อกันที่เตียง

• *

ตัดมาที่เตียงเราสองมีแต่ผ้าขนหนูที่ใส่ไว้ในร่างกาย น้องโน้มตัวเข้ามาให้เรานอนลง โอยยย กลิ่นตัวน้องหอมมากๆ น้องโจมตีผมทันทีที่หัวนมทั้งสองข้าง ทั้งเลียทั้งดูดเหมือนคนหิวน้ำมานาน มือซนๆของน้องก็ล้วงผ่านผ้าขนหนูเข้าไปเล่นกับเจ้าหนูของผม แค่ได้กลิ่นตัวน้องก็ปึ๋งปั๋งแล้ว ผมก็ไม่ยอมแพ้สอดมือเข้าผ้าขนหนูไปเขี่ยจุกน้องเล่นอย่างเมามันส์ ตอนนี้เครื่องติดแล้ว ทั้งผมและน้องดึงผ้าขนหนูของกันและกันออก เราอยู่ในชุดวันเกิด มือผมลูบไล้ไปทั่วตัวน้อง ผิวน้องดีมากจริงๆ ทั้งหอมทั้งลื่น ทนไม่ไหวแล้วว้อย น้องจับผมนอนลงแล้วเริ่มร่นตัวต่ำลงไป วิชามหาเวทย์ดูดดาวทำงาน ผมเสียวจนก้นลอยทีเดียว อยากรู้เป็นยังไง ลองไปเจอน้องกันดู

• *

เสียงร้องระงมดังไปทั่วทั้งห้อง ไม่มีครั้งไหนที่ไม่เป็นแบบนี้กับเจนนี่ เธอทำให้ผมปลดปล่อยอารมณ์หื่นได้แบบสุดๆ แบบไม่เคยเจอกับคนไหน ถึงเวลาอันสมควรแล้วที่จะทำกิจกรรมเข้าจังหวะกัน บอกได้คำเดียวว่า แน่น แน่นจริงๆ แทบทนไม่ไหว แต่ผมไม่ยอมให้จบง่ายๆ ต้องจัดการน้องให้สาสมใจ ผมจัดการทำสิ่งที่ชอบสุดๆ ผมยกแขนน้องขึ้นทั้งสองข้าง วงแขนน้องทั้งขาวทั้งหอม ผมสูดดม และเลียอย่างเอร็ดอร่อย(เป็นความชอบส่วนตัว เลียนแบบได้) ผมเลียวงแขนน้องทั้งสองข้างอย่างเมามันส์ หลังจากเริ่มหมดแรงแล้ว ผมขอให้น้องใช้มหาเวทย์ดูดดาวให้ต่อ เสียว เสียจริงๆจนผมทนไม่ไหวในที่สุดพ่ายแพ้ไป ยังเจอพลังดูดจนหมดหยดสุดท้ายเรยทีเดียว ผมแทบเป็นลมสิ้นสติ เสร็จแล้วน้องก็บอกว่า อี้ออนอักอ่อนอ๊ะ(พี่นอนพักก่อนนะ ไม่เข้าใจทำไมตอนนี้น้องพูดไม่ชัด อิอิ) น้องชวนอาบน้ำแต่ผมไม่ไหวจริงๆเลยให้น้องไปอาบก่อน แล้วผมจึงตามไปอาบทีหลัง ก่อนลาจากก็กอดน้องอีกซักที หอมอีกซักฟอด แล้วจะมาหาน้องอีกเร็วๆนี้

• *

เจนนี่ โบนันซ่า พระราม3 ตัวท๊อปในวงการ ผมขอรับประกันงานดีงานเด็ด สวยน่ารัก พูดเก่ง ไม่ผิดหวังแน่นอน รอบนี้ไม่ได้กะจะไปทำการบ้านเลยไม่ได้พกกล้องไป เลยไม่มีรูปสวยๆมาฝากพี่ๆน้องๆ คราวหน้าจะเอากล้องไปถ่ายด้วยแน่นอน รอบนี้ดูปาร้านไปก่อนนะครับ แล้วพบกันใหม่ในการบ้านฉบับหน้าครับ

ผลงานการบ้านเก่ากับร้านโบนันซ่า กดอ่านกันได้เลยครับ

>>> เฟอรี่ <<< ชื่อนี้ไม่ต้องมีคำบรรยาย @โบนันซ่าพระรามสาม ปาHD 18++

ชอบจูบมาทางนี้ ร้องเพลงก็โคตรมหาดี วาวา@โบนันซ่า ปา20+พอมีให้

!!ฟันธง!! ดาวดวงใหม่จุติ!! นม38 งานAVโนลิมิต!! นานะ @โบนันซ่า ปาHD 20+ มีแจก

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
น​้องเจนนี่เด็ดจริงครับ​ ผมขึ้นงานกับน้องเป็นสิบรอบละ​ การันตีว่าสุดจริงๆครับกับน้องเจนนี่​  :044:

ออฟไลน์ AiQ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
สุดยอดเลยครับท่าน

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
ว๊า... นานๆหมาป่าจะกลับมา
แวมไพร์​นี่กะได้ชมภาพสวยๆ
อดเลยๆ

ออฟไลน์ ⛩Dark🥷🏼Ninja⛩

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 48
อยากไปเยี่ยมโบนันซ่าเลยครับงานนี้

ออฟไลน์ Baronthebeast

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3