ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับสาวน้อยหน้าซื่อแต่ดันเล่นไม่ซื่อซะงั้น น้องฮารุ@ลาเวนเดอร์ สปา(ยืมปลาร้าน)  (อ่าน 1546 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ครั้งนี้แบบว่าเย็นๆจะค่ำแล้วครับไม่น่าจะทันตัวTopร้านให้พีอาร์แนะนำ ขอขาวๆน่ารักๆก็ไปตกลงที่น้องฮารุ
เจอหน้าครั้งแรกคิดว่ามีสิทธิ์พลาดสูงเอาว่ะจองแล้วก็ลองดู
น้องฮารุเดินนำไปห้องมาถึงน้องเอาน้ำให้ พักคลายเหนื่อยสักหน่อยแล้วก็
ชวนไปอาบน้ำล้างตัว ถอดชุดออกมาหุ่นสวยใช่เล่น
นมอาจจะไม่ใหญ่โตเท่าไร สมส่วนครับ ผิวขาวสวย
คุยกันไปเรื่อยๆน้องแล้วก็มานวดต่อที่เตียง น้ำหนักมือนวดพอได้ครับไม่แรงมาก
แล้วน้องก็เริ่มเป็นฝ่ายบุก แต่ด้วยความมือใหม่เลยต้องช่วยกันหน่อย
น้องฮารุเริ่มติดเครื่องมีน้ำไหลเยิ้มออกมาผมเป็นฝ่ายรุกมั้งน้องก็ตามใจ
ขอจูบน้องก็ยอมให้จูบ จับคลึงมีเสียงร้องเบาๆผมก็ดูดนมผิวนี้ลื่นเนียนน่าจับ
น้องก็สไลด์ตัวช่วยทำทุกอย่างจนผมสำเร็จถึงเป้าหมาย แล้วก็มานอนกอดนอนคุย
ถามน้องว่าเสร็จมั้ย น้องก็พยักหน้า นอนกอดคุยแล้วก็พาไปล้างตัว เบาตัวสบาย

สรุปผลระหว่างผมกับน้องฮารุอาจจะต้องนำร่องสอนกัน
แต่รวมๆน้องตามใจไปกับเราครับ
อยู่ในห้องไม่อึดอัด น้องชวนคุย น่ารัก อาจจะเขินๆบ้างพอได้ครับ

น้องฮารุ

GF 8.5/10 อาจจะยังมีเขินต้องนำบางแต่น้องตามใจลื่นไหลไปกับเราครับ
ไม่บู๊ไม่หวานไหลลื่นเหมือนแฟนต้องช่วยกันทำครับ

หน้าตาหุ่น 8/10 ขาวหมวยหุ่นดีไม่สูงมากผิวสวย

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11