ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เสร็จห้ามกลับน้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์สปา (ปลาลอกเปลือกอย่างขาว)  (อ่าน 1657 ครั้ง)

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
บ่ายแก่ทักไปถามเลยครับ อ้าว!!!ทักไปเห็นส่งรูป
เลยถามน้องอัลมอนด์ไม่มาหรอพีอาร์บอกมาคะ
แต่ว่าง16.00 เครเลยครับจองครับสักสี่โมงครึ่ง
คนนี้ต้องจองไปถึงได้เจอ เดินไปนี้บทว่างคุณคือผู้โชคดี
ถ้าไม่ว่างจะเจอแบบผมกินแห้ว ก็ได้ครับเวลาใกล้เลิกงาน
สักสี่โมงครึ่งพีอาร์รับจองทีนี้ชิวได้ครับ

ไปถึงร้านเร็วนิดนึงนั่งรอน้องสักพัก หน้าตายังยิ้มได้เหมือนเดิม
ระหว่างทางเดินน้องจะไม่ค่อยคุยไป
เข้าห้องเท่านั้นแระ เพลงมาบรรยากาศได้ อารมณ์ดี คุยสนุกยิงมุกตลอด
แถมความหื่นเรื่องSeXนี้ไม่ผิดหวัง แค่ถอดเสื้อก็แทบจะจู่โจมแล้วครับ
ผิวขาวนมใหญ่หุ่นสวยมากถามออกกำลังกายรึป่าวน้องอัลมอนด์บอกคะ
ออกทุกวัน เดินขึ้นลงนะพี่ หยอกๆนะ น้องบอกออกกำลังกายทุกเช้า
ถอดเสื้อตัวเองเสร็จมาถอดเสื้อเค้าอีก มาลวนลามเค้าด้วย
มือนี้กุมจับปิ๊กกาจู๋ผมนวดแล้วก็ชักพอตึงๆสู้มือพาเดินเข้าห้องน้ำล้างตัว
ลงอ่างบอดี้บิ้วในอ่างไม่ใช่อุปสรรคผมยาวๆไม่ใช่ปัญหา
ทำให้ได้ไม่อยากแตกในห้องน้ำก็บอกไว้ครับ

มาต่อที่เตียงไม่นวดเน้นเสียวบิ้วกันทั่งชั่วโมง
น้องอัลมอนด์เริ่มจากส่วนล่างที่ล้างมาอย่างสะอาดปากนี้ดูดๆ
ให้มันตั้งชันไล่มาที่อกแล้วประกบลงปาก
ผลัดกันรุกจนผมต้องยอมน้องอัลมอนด์พาเสียวทั้งใช้ปากทั้งใช้มือจนตัวนี้เกร็งไปหมด
หอยอูมๆกลีบชมพู คอยถุกแหวกให้ดูแล้วจะไม่เงี่ยนจนเสร็จได้ไงครับ
ปิ๊กกาจู๋ที่มีพิษโดนรีดน้ำให้เสร็จจนหมดตัว
น้องไปล้างตัวก่อนแล้วเห็นว่าเวลาเหลือมานอนให้กอด
แล้วก็ลุกมานวดขานวดมือให้สบายทั้งตัวสบายทั้งจู๋
หมดเวลาล้างตัวพาตัวเองกลับได้ครับ

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
 :032: เพลียเลยครับวันก่อน