ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุด ก็ หา กัน จน เจอ ..(เปลี่ยนใจไม่ลงได้มั้ย หวง)  (อ่าน 20588 ครั้ง)

ออฟไลน์ T H E P

• MOD
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88

น้อง ฟ้าใส ของดี สไตส์คุณหนู ขาวโคตรพ่อโคตรแม่
น่ารัก ใสๆ ยิ้มหวาน ตัวหอม
ได้ข่าวว่า มาแป๊ปเดียว ที่1โซไซตี้ สุขุม 39

ออฟไลน์ Don Jon

• ชอบใจจัดเลย!!!
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 30
  • มาแล้ว!!!
Re: ในที่สุด ก็ หา กัน จน เจอ ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 02:27:51 PM »
ขอจัดด้วยคน ที่ไหน  เมื่อไหร่

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
Re: ในที่สุด ก็ หา กัน จน เจอ ..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 03:09:58 PM »
ขนแขน  :013: :013:
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1036
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 09:27:02 PM »
โอยยย แพ้ผู้หญิงขนเยอะฮะะะะะ  :032:

ออฟไลน์ hentai

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 27
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2020, 01:04:48 AM »
Holy shit...so much hair on the arm and even belly...does this mean she’s super horny? :84:

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 474
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 17, 2020, 01:24:02 AM »
ขนแขน ขนาดนี้

ขน... ขนาดไหน

:92:

• MOD
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *

ในไลน์กลุ่มร้าน วัน โซไซตี้ ที่สุขุมวิท 39 เด้ง ติ้ง ติ้ง ขึ้นมาว่ามีน้องมาใหม่ คนนึง ชื่อ “ฟ้าใส”
ก็ไม่ได้คาดหวังอะไรมาก แวะเข้าไปดูสักหน่อย ไหนๆ ก็มาทำธุระแถว เอม ควอเทีย อยู่แล้ว
 พอไปถึงก็ขอดูน้อง  พีอาร์ให้น้องๆมาโชว์ตัว ต้องยอมรับว่าร้านนี้ น้องๆ เกือบจะทั้งหมด
คัดมาแล้วเป็นอย่างดี เลือกไปเดินควงไปกินข้าวที่ห้างด้านหน้า ได้ทุกคน ส่วนใหญ่น่ารักโดนๆ 
แต่ผมขอโฟกัส เด็กใหม่ที่ ชื่อ ฟ้าใส เดินออกมาคนสุดท้ายหลังจาก โชว์ไปแล้ว 8 คน

เหยดโด้!!!  ผมเห็นหน้าน้องละโดนเลย โดดเด่นที่หน้าตา บอกเลยไม่ได้สวยคม
แต่น้องดูใส มากเลยครับ เรียบร้อย สไตล์คุณนู๋ คุณหนู ไม่ลังเลที่จะเลือกทันที
หุ่นสูงประมาณดี ใส่เสื้อแดง เนินนมทะลักเสื้อออกมาด้วย บวกกับความขาว
ผมยิ้มย่องอยู่ในใจ วันนี้โชคดีจัง เจอช้างเผือกกลางเมือง เลยวุ้ย
ไม่รอช้าจ่ายเงินเสร็จแล้วก็รีบขึ้นห้องกัน น้องพูดจาหวานมาก สุภาพ คุยเก่งดูจริงใจ
นิสัยดี จากที่เห็น ดูลูกคุณหนู นึกว่าจะหยิ่งซะแล้ว
แต่คุยด้วยสบายใจไม่เครียด แล้วก็ไปอาบน้ำอาบท่ากัน

• MOD
  • *

กัน น้องอาบน้ำดีสะอาดหมดจด คลุกเข่าบรรจงรูดเปิด ฟอกสบู่ ผมอาบมองหุ่น
แม่งจะขาวอะไรอย่างงี้ น่าฟัดจนแทบ ทนอาบไม่ไหวแล้ว

ขึ้นเตียง บอกน้องข้ามนวดไปเลย ไปไม่เมื่อย ขอนัวเลยดีกว่า  น้องฟ้าใสหัวเราะ ซึ่งตอนนี้
ผมได้เห็นน้องเต็มๆตา น่ารักอ่ะ น้องรวบผมขึ้น ผมเห็นขนแขนนิ่มๆ ที่ลู่ไปตามแขนแล้วบอกเลยว่า
 โคตรเซ็กซี่ แล้วน้องก็ก้มลงนัว อย่างช้าๆ เริ่มจากซอกหูไล่ลงไป ก็ทำได้เสียวสุด ๆ
 บิ้วได้พลิ้วลื่นไหลดีจังแถมเวลา บิ้วหน้าอกแท้ๆ ก็ถูไถลื่นปรื๊ดปรี๊ด เล่นซะเสียวซ่าน
แต่ถ้าอยู่ท่านี้ ต่อไปอีกสักนาทีเดียว ผมแพ้แตก แน่

• MOD
  • *
ผมกระซิบบอก ขอฟัดบ้างนะ น้องตามใจไม่หวงตัว
จะขออะไรก็ไม่ขัดขืนแค่เราสุภาพเอาไว้น้องก็จัดให้ทุกอย่าง
 เนื้อตัวแน่นนมแท้ด้วยกันสนุกสุดฟินละครับงานนี้ งานรุกเร้า ดีเยี่ยม
ลีลานัวเนีย มืออาชีพเลยครับ แล้วไม่ช้านานน้องก็จัดหนักให้เต็มที่
ผมก็สุดกลั้น ซิคับทีนี้ ต่างคนต่าง กระตุก น้ำผมเต็มมือน้อง น้ำน้องเต็มมือผม 
แหมก็อารมณ์ร่วมมาเต็มแบบนี้ ผมก็เสร็จสิครับท่าน

• MOD
  • *
สรุป  น้องฟ้าใส วันโซไซตี้ จริงๆผมไม่อยากลงการบ้าน เลย
ใจจริงอยากกั๊กไว้ขึ้นเองแต่น้องบอกว่า
ต้องรีบเก็บเงินไปชำระค่าเรียนปลายเดือนนี้ บริหาร อินเตอร์
ค่าเรียนแพงพอสมควร ผมก็เห็นด้วย เด็กรักเรียนแบบนี้
ต้องสนับสนุนครับ แวะไปหาน้องสุภาพ เข้าไว้ รับรองมีทอน ครับ