ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกหนึ่งลายแทงถ้าไม่ขึ้นต้องเสียดายชีวิต น้องแตงโย @หอหญิง  (อ่าน 689 ครั้ง)

ออฟไลน์ - GGG -

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 39

ไปขึ้นน้องมาสดๆ ร้อนๆ วันนี้เลย น้องไม่ลงรูปโปรโมท แต่คิวจองมีตลอด ผมเลยจองไว้ก่อน
พอไปถึงพีอาร์ก็เรียกน้องแตงโยออกมาสวัสดี โอ้โห สวยเลย สวยจริงๆ จ่ายเงินขึ้นห้องดีกว่า
เข้าห้องมาชวนน้องคุยนู้นนี่ น้องน่ารักดีนะครับ นั่งใกล้เรา คุยกันสนุกถูกคอยิ่งกว่าเดิม
ซักพักก็ชวนกันอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ตามปกติครับ ไม่หวือหวาอะไร เสร็จแล้วมาต่อบนเตียง
น้องแตงโยหุ่นดีมาก ผิวขาว นมทำมาทรงสวย ไม่แข็งเลย จุกสวยอีกตะหาก ไอ้ผมมันแพ้ทางอะไรแบบนี้อยู่แล้ว
ผมถูกใจรูปร่างเนื้อตัวน้องแตงโยมากครับ ตัวเล็กๆ ร่างบางๆ นมทำมาไม่ซี จุกซีนอลล่อตาล่อใจ
งานน้องครบเครื่องเลย ทั้งหวานทั้งบู๊ ลงตัวสุดๆ แต่ที่พีคคือ ความไหลตามฟิวส์ของน้อง
น้องตามใจมากครับ ช่วงล่างเล็กๆ น่ารักๆ สะอาดทาสีได้เพลินๆ และดูน้องจะชอบมันเอามากๆ ซะด้วย
เพราะทั้งร้อง ทั้งคราง ทั้งกระตุก ทั้งเอนรับ ฟิวส์มาเต็ม น้ำเดินเป็นทาง เมื่อจุดติดแล้ว GF สุดยอดมากครับ
ร้องจริง ครางจริง ไม่มีเฟค ตามใจได้ทุกท่า ทั้งกระตุก ทั้งเอนเอวเร้าๆ ตามจังหวะ โคตรดี

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1209
ขอบคุณที่แชร์ครับ  :81: