ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอบดึกที่ 5 แบบเกือบไม่ได้ขึ้น กับสาวแว่นเรนนี่ .สปา  (อ่าน 4829 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
เมื่อวานนี้ครับ

จะว่าไงดีอะ

ฝนตกทั้งวัน
เราก็ว่๊างงงง ว่าง
ไม่ได้ทำอะไร
ไม่ได้ไปไหน

พอฝนหยุดก็ปาเข้าไปสามทุ่มแล้ว

มองดูคิวน้องเรนนี่ยังมีว่าง
ไม่รอช้า
บึ่งไป.สปาที่เดิม

แต่พอถึงร้าน

พีอาร์เจ้ากรรมยิ้มเจื่อนๆ

บอกว่าน้องเหนื่อยมากแล้วกำลังจะขอนอน

แง่มๆ
เลยขอให้ร้านตื๊อให้รับอีกสักรอบได้ไหม(ตอนนั้นเหลือแค่วินดี้กับเรนนี่แล้ว)

สรุปได้
วันนี้
คนนี้
เรนนี่
.สปา

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
วันนี้ ถึงจะรอบห้าแล้ว
แต่ก็ได้จับปาแค่ตัวเดียว(ดูในกลุ่ม)
งานพัฬนขึ้นจากหนที่สาม ระดับนึง

รอบนี้
KISS is the BEST มากเลยจ้า

เรียกว่าเป็น TOP KISS of . ไปเลย

จบ

ไม่มีคำบรรยายใดใด เพิ่มเติมจ้า

ออฟไลน์ talea

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
555 คนคุ้นเคย อะไรๆ ก้อดีแบบนี้ นี่เอง

ออฟไลน์ newmember

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
ส สั้น ๆ. แต่ได้ใจความ
น้อง เหนื่อย แต่ ยัง บริการดี
ถึงได้ งานเยอะ น่าหนับหนุน น้อง
   กลุ่ม F

• *
555 คนคุ้นเคย อะไรๆ ก้อดีแบบนี้ นี่เอง
ตอนนี้ FCน้องเริ่มพอกพูน  ต้องลองแล้วเน่อคนนี้

• *
ส สั้น ๆ. แต่ได้ใจความ
น้อง เหนื่อย แต่ ยัง บริการดี
ถึงได้ งานเยอะ น่าหนับหนุน น้อง
   กลุ่ม F

ใสใส ได้ใจความ

ออฟไลน์ rachata

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ต้อง ย่องไปลองแล้ว

ออฟไลน์ waterghost

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -1
พี่เล่นถึ่แบบนี้ ตามลอกไม่ทันเด้อ

ออฟไลน์ Hitman0502

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
 :87:น้องเรนนี่ เด็ดจริง ถึงมีถึง 5 รอบ ต้องตามไปลอกการบ้านแล้วครับ ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ :92:

• *
:87:น้องเรนนี่ เด็ดจริง ถึงมีถึง 5 รอบ ต้องตามไปลอกการบ้านแล้วครับ ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ :92:

ไม่เด็ดเท่าไร แค่สเปคส่วนตัวครัช