ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เกินบรรยายบอกไม่ถูก น้องอัลมอนด์ @พระราม2ซอย63 Lavender spa  (อ่าน 1395 ครั้ง)

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ไม่เกริ่นเยอะ ไปในวันชิวชิวสบายๆรอยยิ้มหวาน
ทอนงานให้คุ้มๆ น้องอัลมอนด์ ที่สำคัญจองยากมาก ชื่อนี้คนนี้ไม่ผิดหวัง คุ้มค่ากับที่จอง

ผมจองไปช่วงเช้าของวัน ชอบความผิวขาว นมใหญ่
ถ้าถามเรื่องงานคนนี้สายสู้69 ส่องหอยดูดเลียเสียวตั้งแต่เริ่มถอดเสื้อ
น้องพานั่งที่เตียง ถอดเสื้อให้ เอานมขาวๆมายื่นใส่ปาก
ค่อยเอื้อมมือไปรูดแกะกางเกงตัวเอง เห็นจีน้อย
รุกต่อด้วยกางเกงผม แข็งโป๊ น้องผมนี้แข็งปังเลย
พาไปล้างตัว ล้างด้วย เริ่มทำร้ายน้องชายผมแล้วครับ
ล้างฟองสบู่เสร็จต่อครับ ต่อที่น้องจู่โจมดูดบิ้วแล้วอมๆๆๆ อมครับ อมดูดหนอนน้อยผมไป
หายไปกับตา นี้ขนาดพื้นที่แคบในอ่างน้อยเธอก็ทำ
จัดต่อไม่รอ
เตียง ถึงแม้เตียงจะยวบยาบแต่ไม่เป็นผล
สแคชจู๋ สไลด์หำ ขึ้นขย่มคร่อมตัว
น้องสาวกลีบชมพู แหวกให้เห็น ใจเกือบแตก
ที่เลื่อนตัวมานั่งข้างๆหันก้นงอนๆให้ จับคร่อม69
แหวกหอย ถามหรอกว่าจะไม่โดน ทำผมไว้เยอะ
👅เข้าให้ เสียงครางที่เบาเริ่มดังขึ้นมา น้องก็สาวดูดแรงพลังลิ้นปากที่ดูดที่ไม่เบา
เห็นกลีบอูมหอยชมพู 😋😛😝น้ำเยิ้มอยู่แล้วยิ่งหนักไปใหญ่
ผมพร้อมพุ่งแล้วครับ ก็เห็นทั้งนมทั้งหอย ขาวชมพู ก็แตกยับเยิน
โดนดีเข้าให้ แล้วน้องไปล้างตัว เวลามีนิดหน่อยก็นวดให้ครับ ผ่อน...คลายสบายตัว
ฝากค่าขนมไว้สักนิด รอบหน้าเจอกันอีก
ถ้าจะให้คะแนน เทให้ทั้งหน้าตัก คุ้มและทอนคือดี

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
ต้องซ้ำ งานดีจริง  หกเก้าก็มา
:044: :032: