ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าร้านไม่แสดงราคาค่าคอร์ส ทักไปก็ไม่ตอบ เพื่อนๆจะไปเสี่ยงดวงที่ร้านไหมครับ  (อ่าน 1470 ครั้ง)

ออฟไลน์ potterz1

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
หลายร้านที่ไม่ยอมลงค่าคอร์สไว้ pmไป ไลน์ไป ก็จะหลอกล่อให้ไปที่ร้านอยากเดียว

อยากบอกว่า กลยุทธ์แบบนี้หากินยากนะครับ ถ้าไม่จริงใจกับลูกค้าแต่แรกแบบนี้

เห็นไม่รอดไปหลายร้านละครับ

ช่วงนี้ไม่ได้มีเวลาเยอะ ขี้เกียจไปโดนต้มโง่ๆครับ

ออนไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
หนักนะเนี่ย ถามราคาแล้วไม่บอก

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
เป็นผม ไม่ไปอะ

ร้าน นกป ใหม่ๆ เยอะ แยะ

ธุรกิจนี้ ถ้าไม่แน่จริง ก็เจ๊ง เห็นมาหลายร้านแล้ว
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 267
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
โอ้แบบนี้ ไม่นานครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
เท่าที่ผมเคยเจอนะครับ. ร้านส่วนใหญ่ เจอลูกค้าใหม่ เค้าจะบอก แต่ B2B นะครับ จะไม่บอกราคา ค่าคอร์สที่เกินกว่า B2B

ถ้าลุกค้าใหม่ไม่เคยไปใช้บริการ แล้วไปถามคอร์สที่เกินกว่าB2B ส่วนใหญ่เค้าจะให้มาคุยที่หน้าร้าน อันนี้ เรื่องปกติ ร้านก้อกลัวครับ

ธุรกิจสีเทา นะครับอย่าห้ามข้อนี้

แต่ถ้าทักไป อ่านแล้วไม่ตอบไม่บอกราคา อันนี้น่าจะไม่ว่างตอบลุกค้ามั้งครับ บางครั้งตอบหลังผ่านไปแล้ว30นาทีก้อมีเคยเจอ ซึ่ง บายๆ ไปร้านอื่นแล้วจ้า ถ้าร้านตอบช้า

ออฟไลน์ atcTH

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ถ้าไปสะดวก ไม่ลำบากผมก้อเข้าไปถามดู เด็กไม่ถูกใจราคาไม่เหมาะก้อเดินออก ถือว่าไปดูเด็กด้วยเลย

ออฟไลน์ xeer01

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
แถวอุดรก็ร้านแถว ร.ร. hop inn
ไม่อยากหัวแบะ อย่าเปิดออฟชั่น

ล่าสุดจัดโปร ไม่แจ้งราคาให้ละเอียด
ก็ขอให้อยู่นานๆละกัน