ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประสบการณ์พี่ๆที่เคยไปใช้บริการ datewithpretty หน่อยครับ  (อ่าน 2312 ครั้ง)

ออฟไลน์ win-gap

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
อยากทราบประสบการณ์การใช้บริการการออกเดทกับพริตตี้นักศึกษาของเว็บนี้ครับ เป็นไงบ้าง คุ้มค่ากว่าการบริการอย่างอื่นมั้ย

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
จำไว้ว่าเพื่อนเที่ยวทุกคนทุกค่ายจะดรอปจากรูปทุกคน  ดูตัวจริงก่อนก็ไม่ได้  ต้องเสี่ยงจองจากรูปแล้วไปวัดดวงหน้างานว่าจะดรอปมากหรือน้อย  รูปแต่ละรูปแต่งแอปมาแบบจัดเต็ม  ไม่ว่าจะเป็นพริตตี้จริงหรือพริตตี้ปลอม
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
เคยขึ้นกับน้องรหัส X ครั้งนึง
หน้าตากลางๆ แต่ก็น่ารักดี คือรหัสนี้เขาบอกว่าสวยน้อยสุด แต่เปิดประตูมาเจอกัน ก็น่ารักดีนี่หว่าในสายตาผม
คือไม่ได้สวยเป๊ะแบบนางแบบ  แต่ก็น่ารักใสๆ แนวๆนักศึกษา (สูง 172  อก32 CupA  ผิวขาวจั๊วะ)
เนื้องานสุดติ่งมาก ส่วนนึงอาจเพราะคุยถูกคอด้วย
ผมได้เบิ้ลบนเตียง+ในอ่าง ได้เบิร์น ได้จูบ ได้ล้วงได้ควัก อมสดแตกใส่หน้า ครบสูตร แถมอยู่ให้เกินเวลาด้วย

ตาราง detail อธิบายลักษณะน้องๆถือว่าตรง คือทำได้ตามที่บรรยายไว้
แต่แอบโกหกอายุน้องไป 2-3 ปี  (บอกว่าปี 1 แต่น้องบอกจริงๆปี4 แล้ว)

ราคาที่บอกยังไม่รวม option จบ และค่าห้อง  รวมๆแล้วผมหมดไปเกือบๆ 6 พันได้  ค่าชั่วโมง + optionจบ + ค่าห้อง
สรุปว่า ผมโชคดีที่ได้น้องที่บริการดีมาก เลยฟินกันไป  ราคาผมว่าสูงไปหน่อย แต่ผมก็ได้เลือกโรงแรมดีๆอยู่กับน้องได้
เสียดายตอนนี้น้องเลิกทำแล้ว  ส่วนรหัสที่สูงกว่า X ยังไม่เคยลองครับ   มีเล็งๆ XX ไว้ 2-3 คน  แต่ยังไม่มีโอกาสนัด