ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับ 2 ประสบการณ์ ที่ Funky กับ 2 ฝาแฝด คะน้า+คะนิ้ง+ปลากรอบ  (อ่าน 1324 ครั้ง)

ออฟไลน์ Entoto999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 44
ต่อเนื่องกับการบ้านเพิ่งลง กับ 2 สาว ฝาแฝด ที่เำิ่งมาทำงานที่ร้าน FUNKY บอกเลย นี่เป็นครั้งแรกของผม 2 เรื่อง คือ

1. ขึ้นงานคู่ โดยเฉพาะ เป็นฝาแฝดกัน
2. ขึ้นคอร์ส บอดี้ เพราะปกติผมแต่งงานตลอด

สอบถามรายละเอียด pr เยอะ กลัวหล่น กลัวหลายอย่าง สุดท้าย เอาน่ะ ลองดู

เอารูปฝาแฝดพี่ไปดูก่อนครับ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
ผมคุยกับน้องแบบจริงๆ เปิดใจครับ ขอน้องกอดเพื่อให้น้องและเราได้รู้สึกว่าเราโอเคกันไหมครับ
ำอดีผมชอบเผิดเพลง เลยถามน้องว่าชอบเพลงแบบไหน แดนซ์ไหม ปรากฏว่าใช่เลยครับ น้องทั้งคู่ชอบแดนซ์ เลย เปิดเพลงเต้นในห้อง ถามน้องว่าน้องชอบเต้นแบบไหน ยั่วๆ ได้ไหม ปรากฏว่า ทางของน้องเลย
เสร็จสิครับ ผมเนี่ย อารมเหมือน 6-7 ปีที่แล้วที่ไปเทัยวเธคกับกิ๊กแล้วไปนัวในเธคเลยครับ

รูปฝาแฝดคนน้องครับ

• *
ต่อจากนั้น ไปอาบน้ำ น้องทั้งคู่เข้ามาถูสบู่ กูกระปู๋ให้ รวมๆ 6 มือ อย่างฟินครับ
แล้วมาต่อกันที่เตียง ผมสอนให้น้องดูดหน้าอกผู้ชาย การใช้ลิ้นทำอย่างไรให้ผู้ชายเสียว จุดไหน เทคนิคอย่างไร แนะนำไปหมด

รูปของฝาแฝดนน้องครับ

• *
ผมเกือบทำสำเร็จ แต่ด้วยน้องทั้งคู่ยังติดขัดอะไรอีกบ้างอย่าง จึงได้แค่เกือบบ....

สุดท้าย ให้น้องดูดหน้าอกคนละข้างแล้วผมก้อใช้เจล เพื่อหล่อลื่น จนเสร็จ
ถือว่าผมโอเคกับการขึ้นงานคอรส์บอดี้ครั้งนี้ครับ

ถามความรู้สึกน้อง น้องบอกว่างานที่ทำคือตามอารม เพราพคุยแล้วรู้สึกดี คลิ๊กกัน น้องเลยเต็มที่กับผม ซึ่ง ถ้าเราสุภาพ แสดงความจริงใจให้น้อง คุณน่าจะได้งานดีๆที่คุณไม่คิดจากฝาแฝดคู่นี้ก้อได้น่ะครับ แต่อย่าลืมเปิดเพลงแดนซ์น่ะครับ 555

ฝาแฝดคนพี่ครับ

• *
ถ้าน้องตั้งใจบริการเรา แนะนำให้ทิปให้น้องบ้างน่ะครับ มาก-น้อยก้อตามกำลังครับ จะทำให้น้องมีกำลังใจมาทำงานครับ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
วัยใสทั้งคู่
เที่ยวไปตามใจฝัน