ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งเเรกกับประสบการณ์เสียวกับ Nuru Massage @Kokoro Massage สุขุมวิท23 ปาร้าน  (อ่าน 7763 ครั้ง)

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417
เสียวเเทบขาดใจเป็นยังไงรู้ซึ้งก็วันนี้

อ่านเจอการบ้านสมาชิกท่านนึง

เลยสนใจอยากลองบ้าง

ใกล้ออฟฟิตด้วย

ไม่ได้จองใครเลย ไปแบบโล่งๆ

ไปขอดูหน้างาน ทางเข้าร้านคนไม่เคยมาอาจจะไม่รู้เลยว่ามีร้านอยู่ตรงนี้

บรรยากาศร้านเหมือนมาสปาอะไรเเบบนั้นเลย

เข้าไปถึงน้องพีอาร์ออกมาต้อนรับ

พร้อมเปิดรูปน้องๆให้ดู สะดุดตากับน้องเจนนี่

จ่าค่าคอส full service 3500

(ร้านมีสองคอสนะครับ Nuru Massage กับ AV MASSAGE)

น้องพีอาร์เเนะนำห้อง vip ซึ่งมีสามเเบบ

ผมเลือก redroom จ่ายเพิ่ม 500 (ถ้าเป็นห้องปกติไม่ต้องจ่ายเพิ่มครับ)

เเล้วน้องเจนนี่ก็เดินมารับด้วยชุดเดรสสั้นรัดรูป คอคว้านลึก

ไปค่ะพี่ ล้างเท้าก่อน

บอกเลยว่าล้างสะอาดกว่าเวลาไปนวดเท้าปกติอีก

ล้างรอบเเรกด้วยสบู่ ก่อนล้างอีกรอบด้วยครีมทราย สบายเท้ามาก

ถึงเวลาขึ้นห้อง เปิดประตูมา ห้องกว้างมาก มีจากุชชี่ที่มุมห้อง(ตามภาพ)

น้องบอกว่าห้องปกติไม่มีจากุชชี่เเละห้องเล็กกว่านี้นิดนึง

เเล้วน้องก็เข้ามากอดพร้อมกับบอกว่า มาค่ะเปลี่ยนชุดกัน

เเล้วน้องก็มาช่วยถอดเสื้อผ้า เเละเอาชุดคลุมอาบน้ำมาใส่ให้
เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
ปาห้อง

• *
แล้วน้องก็บอกว่านั่งรอแป๊บนึงนะคะพี่หนูของเตรียมของก่อน

แล้วน้องก็ไปเตรียมของที่ว่าคืออุปกรณ์แบบในหนังเอวีเป๊ะๆ

ลืมบอกว่าถ้าเลือกคอส Nuru Massage

สเตปการนวดจะหลายขั้นตอนครับ

มาเริ่มไล่กันเลยดีกว่า

หลังจากน้องเตรียมอุปกรณ์เสร็จน้องก็มาพาไปอาบน้ำชำระร่างกายเเบบคร่าวๆ

ใช่ครับแบบคร่าวๆ

เพราะน้องบอกว่าเราต้องเเช่น้ำกันอีก ค่อยๆอาบกันค่ะ

อาบน้ำ1 ต่อด้วยเก้าอี้หรรษา เป็นเก้าอี้ใส

มีที่วางก้นซาย ขวา เเต่ตรงกลางเป็นช่องว่าง

เท่ากับว่าตอนนี้ น้องชายเเละก้นผม ทางโล่ง

น้องเริ่มอาบน้ำให้อีกรอบ ครั้งนี้ลงโฟมอาบน้ำ

น้องทำความสะอากทุกซอกทุกมุมในร่างกาย

เเล้วน้องก็มานั่งคร่อมขาผม พร้อมบดขยี้น้องสาวใส่ขาผม

เเละดึงมือผมไปบี้หน้าอกน้อง สลับมาขาอีกข้างทำเหมือนเดิมอีกครั้ง

น้องเดินอ้อมไปด้านหลังพร้อมบอดี้ใส่ผม

ปากน้องขบที่หู มือข้างนึงสาวปู๋ มืออีกข้างเขี่ยหัวนมผม

ไม่รู้จะเสียวตรงไหนก่อนเลย

แล้วน้องก็หยุดพร้อมถาม พี่ไหวนะคะ

ผมถอนใจโล่งพร้อมตอบว่าไหวครับ

• *
เก้าอี้

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 762
ผมละนึกถึง สมัยก่อน อารมณ์ตอนเทีายวขึ้นอ่าง เลย
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ AiQ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
สยิวมากก

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
อุปกรณ์ชวนเสียว :92:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ 🐻 ❄️ Bear ที่ไม่ได้แปลว่าหมี 🐻 ❄️

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1030
  • Uncen line id @456gkhgr
    • https://lin.ee/hkZiUBY
เดี๋ยวตามไป
ลายแทงการบ้าน :: https://lin.ee/hkZiUBY
รีวิวเฉพาะกิจ :: https://t.me/+QbRLZ_kst3o4MTU1

ข้อความตอบช้าทักลิ้งไวกว่า☝🏻☝🏻☝🏻 ข้อความตอบช้าขออภัย ทักลิ้งไวกว่า☝🏻☝🏻☝🏻   h

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• *
  • Like: 1413
.. แนวนี้น่าสนใจ แต่พิกัดไกลเกินสะดวกครับ ..

:002: :002:

ออฟไลน์ 🔥 จอมโจร..........ลูแปง 🔥

• *
  • Like: 5
น่าสนใจมาก ครับ  :002: :002: :002: :002: :002: :002: