ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โดนสักทียกซดกระดกหมดทุ่ง อัลมอนด์ ลาเวนเดอร์@พระราม2ซอย63  (อ่าน 1512 ครั้ง)

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
อัลมอนด์คนนี้ชื่อนี้ ไม่ผิดหวัง
ไปกี่ทีก็เปลี่ยนใจไม่ลง..ชื่อเด็ดเสมอ
ไปรอบนี้ไม่เยอะแล้วกัน ผมจองไปครับกันพลาด
ยังคงเด็ดโดนเหมือนเดิม สเต๊ปการบอดี้ ลื่นสไลด์ถือว่าแจ่ม
น้องอาบน้ำแทบนวดผ่อนคลายให้ตอนแรกก็ผ่อนคลายแล้วๆๆๆ
ก็จู่โจมใช่กันดื้อ จูบประกบปากต่อปาก เลื้อยไหลลงไปดูหัวนม
มาต่อกันที่ส่วนสำคัญจู่โจมแบบทะนุถนอมปนดุเดือด
ลิ้นนี้สุดครับ แล้วก็วนมาที่เตียงไม่ปล่อยให้อารมณ์ค้างคา
ต่อจากเมื่อกี้เลย ก็อยู่จุดสำคัญแล้วน้องก็เริ่มจัดการแบบดุเดือดเตียงพล่าน
ขย่มขย้ำแล้วก็จัดชุดใหญ่ ตูดแน่นๆกลมๆ หันมาให้เห็น พลั๊บๆช่วยกัน สไลด์ ทะลุทะลวง
แล้วก็สำเร็จผลในที่สุดลิ้นทั้งดูดคลึงเลียอมดูดหายทั้งแท่งมือสาวชัก
กลีบสวยขมพูชิมสักคำ2คำ ก็ต้องยอมแพ้แล้วครับ จบสวยงาม
ก่อนจากกัน หอมสักฟอดให้ค่าขนมสักหน่อย ปล่อยกลับบ้านได้น้อง อารมณ์ดี GFตามใจ บู๊กระจุกคุ้มค่าครับ

ออฟไลน์ AquaLord

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 16
ขอปักหมุดนะครับ