ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เสียบไหวหรอมันคิวได้ขนาดนี้ น้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์พระราม2ซอย63  (อ่าน 1484 ครั้ง)

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
ครั้งนี้ผมไปแบบแวะไปหน้าร้านเลย
เพราะจองไม่ทัน กะว่ามีใครก็คนนั้น
แต่ดันมีความโชคดีตรงที่ไปถึงน้องอัลมอนด์ลงพอมี
เลยถามพีอาร์ไปน้องมีรอบต่อมั้ย
เหมือนอะไรจะเป็นใจ มีรอบต่ออีกเกือบชม.
เสร็จเรา ไม่คิดเยอะ ก็เลือกน้องไปครับ
ผมว่าภาวะเศรษฐกิจแบบนี้ ถึงจะต้องการ...
แต่ก็ควรใช้เงินอย่างคุ้มค่า เลือกคนเดิมที่
ที่คิดว่ายังไงก็คุ้มดีกว่า น้องยิ้มทักทาย ถึงจะเหนื่อย
แต่ก็ยังคงมีรอยยิ้มน่ารักส่งมา พาไปห้อง
ขั้นตอนการดูแลเอาใจใส่ ผมว่านี้หรอคนเพิ่งลงมา
คือเหมือนเดิมไม่มีเปลี่ยน ถอดชุดให้
สร้างความรู้สึกให้เราเสียวอาบน้ำถูสบู่
แล้วพอฟองเยอะก็เริ่มเหน็บ เอาจู๋ผมเหน็บโค่นขา
สไลด์เข้า สไสด์ออก จูบปากประกบแบบนิ่มนวน
ซาบซ่า ล้างฟองออกที่นี้ไม่รอด ดูดเลียหัวนม
ไปยาวๆลงไปข้างล่าง แข็งโป๊รออยู่แล้ว
น้องเอาลิ้นเลียตั้งแต่โค่นไปสุดปลาย ดูดไข่
ไปขึ้นเตียงดีกว่า มาเลยชุดเต็ม ขึ้นคร่อม ทั้งดูดเลีย
ลิ้นนี้ได้โดนที่ฟินมา แรงดูดดังบวมจั๊วะจ๊าบ
เสียวจี๊ดฟิน แตงโมห่อไข่ด้วยไซส์38
รูดไถลอมๆดูด รูดไถลปากจูบ
แล้วก็เหน็บขาอ่อนแหวกหอยกลีบอูม ม้วนกลับ69
น้องทั้งอมทั้งดูด ผมก็แหย่เขี่ย น้ำเยิ้มน้ำหวาน
ยอมแล้วจะ สุดยอดแตกในท่านี้เลยแล้วกัน
จบแบบฟินฟินที่69 นวดเล็กๆพอให้คลายเส้น
ดื่มน้ำไปล้างตัว ก่อนกลับก็ให้กำลังไปให้ครับค่าขนม
งานนี้มีแต่ทอน