ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองของแบบนี้ก็เจอดีฉบับน้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์ พระราม2ซอย63  (อ่าน 1356 ครั้ง)

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
คนอะไรจะเหมือนเดิมตั้งแต่วันแรกจนวันนี้
ลืมไม่ลงเธอคนเดียว สำหรับผมแพ้ความขาว
ตั้งแต่วินาทีแรก นมใหญ่ขาว
อันนี้โดนจริงสิ่งแรกที่มองเห็น แล้วก็มาลองของกัน!!!

รีบเก็บก่อนเลยครับ เดี๋ยวหยุดไปจะพลาดของดี
แวะไปกี่รอบ ก็ตัดใจไม่ลง เห็นเป็นต้องจอง
แล้วใช่ว่าจะจองได้ง่ายรอบชน เวลาไม่ได้ก็มี
ยอมรอมาแล้ว ก็ไปครั้งนี้ไม่มีอะไรแตกต่างจากเดิม
น่ารักยังไงก็เหมือนเดิม ดูแลดีอย่างกับมาหากิ๊ก
ช่วยถอดเสื้อผ้าให้ เตรียมชุดพาไปอาบน้ำล้างตัว
ที่ดีสุดๆคือการปลุกปั่น สร้างความเร้าใจ
ตั้งแต่วินาทีแรกที่ถึงห้อง ทั้งช่วยถอดชุดที่แสนจะรก
แล้วยังมีการมาซุกไซ้ เย้าแหย่ชวนเชิญตลอด
เข้ามาอาบน้ำ นึกว่าจะได้น้ำแบบคนอื่นก็เปล่า
ถึงอ่างจะเล็ก ผมจะยาวไม่ใช่ปัญหาจัดให้ได้
ทั้งล้วงคลึงดูดขย้ำปากประกบปาก
จูบมันๆดูดหัวนมที่ตั้งชัน ลากลิ้นเบาๆลงมายันไข่
ทั้งเลียทั้งดูดเพลินอะไรแบบนี้ แล้วก็มาต่อกันที่เตียง
จัดให้ชุดใหญ่ ในห้องน้ำที่ว่าหนักมาบนเตียง
ร้อนแรงกว่า โดนทั้งดูดนม จูบปากไม่ต้องขอ
น้องจัดให้เอง นมข๊าวขาวมาส่องหน้า รอช้าทำมั้ย
ดูดจ๊วบจ๊าบไปสิ ปากจะได้ไม่ว่าง นิ้วพร้อมลงไปสำรวจถ้ำ น้ำนี้มาเต็มเยิ้มหยาดครับ น้องชอบให้เขี่ย
ได้ใจเลย เสียงครางเบาๆคอลเสียงเพลง
ไม่นานช้านะทีเด็ดท่าเริ่มต้นก็มาที่นี้น้องขึ้นคร่อม
เอาโค่นขาหนีบ ถูวนกะเจี้ยวผมเห็นกลีบแพล่มๆ
รอดมา ไม่เคยปล่อยให้พักวนคร่อมตัวผม เห็นชัดๆ
กลีบอูม อมชมพู พร้อมแล้วก็จ๊วบๆๆซัดเข้าให้ ปากก็ดูดๆอมๆเลียๆมันพร้อมมาแล้วครับบบบบ จบเบาๆทาง69เต็มๆมือน้องบอกว่ากระฉูดเต็มๆมือจบครับ