ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปเปิดซิงแก้ผ้ากับผู้หญิงครั้งแรก ร้านไหนมีโอกาสเกิดความประทับใจมากที่สุดครับ  (อ่าน 5059 ครั้ง)

ออฟไลน์ snozzy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
อยากให้เพื่อนๆพี่ๆช่วยเลือกร้านที่ไปแล้วน่าจะประทับใจให้หน่อยครับ ประทับใจในที่นี้คือบริการที่ดีจากพีอาร์และตัวน้องนะครับ เช่น พูดจาดีๆ ไม่หน้าหงิกงอ อะไรพวกนี้นะครับ ไม่ใช่งานแรงๆบู๊ๆหรืองานจบ ที่มองๆไว้ตอนนี้ก็มี
1. Bonanza พระราม 3
2. Wifi zone ตรงสีลมพลาซ่า
3. Coconut spa แถวๆซอยนางลิ้นจี่ ราคาจัดว่าแพงแต่ก็ไหวครับ
4. Lucky spa ไกลนิดนึงแต่ก็ไปได้ครับ เห็นราคาไม่แรงมาก
5. Paa pretty spa
6. Krung Longka Harlem
7. Flower spa เป็นร้านที่ใกล้ที่สุดครับ แต่ก็กังวลมากที่สุด 555
8. Feelgood spa วงเวียนใหญ่

อ้อ ผมขอเน้นบอดี้กับสเปรย์นะครับ ไม่เน้นจบ แหะๆ :048:

ออฟไลน์ เด็กน้อยหอยสังข์

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
ลองดูbonanzaพระราม3 เลือกตัวท็อบร้านที่มีการบ้านเยอะๆครับ

ออฟไลน์ amata

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -1

paa pretty   เด็กสวยบ้านๆ  บริการดี ครับ

ออฟไลน์ เด็กน้อยหอยสังข์

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35

paa pretty   เด็กสวยบ้านๆ  บริการดี ครับ
แนะนำใครดีครับ ล่าสุด ผมพึ่งลองไอเท็ม107 เด็ดเลย สเปรย์ออโต้ ไม่เรียกทิบแนะนำคนนี้ครับ

ออฟไลน์ subway25

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ chaleeburger1

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
พยายามกลั้นไว้อย่าเพิ่งแตก ครั้งแรก ขอให้โชคดีทอนเป๋าตุง เอาใจช่วย :044:

ออฟไลน์ vanasha

• *
  • Like: 16
3.สมัยยังไม่เปลี่ยนชื่อร้านเคยมีกะเทยมาทำคอร์สไม่ถอด

7.จะให้เลือกจากรูป

8. จะให้เลือกจากรูป พอขอดูตัวจริงพีอาร์ชักสีหน้า พอตัวจริงออกมาไม่มีใครตรงปก

ออฟไลน์ Katep

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 4
แนะนำ blossom ครับงานไม่แรงแต่ น้องๆ หน้าตาน่ารักมาก อารมณ์เหมือนพาแฟนขึ้นห้องครั้งแรก ฟินแน่นอน
ผมขึ้นครั้งแรกที่นี่ กับน้องแก้มใส ยังจำได้ถึงทุกวันนี้  :81:

ออฟไลน์ vichai123

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
bonanzaแนะนำน้องนิวเคลียร์เลยครับไม่ผิดหวัง คนนี้gfสุดๆจริง

ออฟไลน์ tawitty bird

• *
  • Like: 1
จริงๆร้านดอกไม้ก็พอได้นะครับผมก็เที่ยวอยู่ แต่ถ้าต้องการพีอาร์บริการดี ไม่เน้นจบ เน้นงานปาก ผมแนะนำร้าน . พีอาร์อัธยาศัยดี อ่อนน้อม น้องส่วนใหญ่จะงานปากค่อนข้างดี ราคาไม่แรงมาก น่าจะไม่ต้องเดินทางไกลด้วย ลองดูแล้วกันครับเป็นอีกหนึ่งตัวเลือก