ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเมล่อน ลูกนี้ดีต่อใจ นม38 สวยงามบาดตาบาดใจ ทรมานใจ ณ peak พระราม3 ปากอบ  (อ่าน 5433 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
ได้รับแจ้งจาก พีอาแพรวคนสวย
บอก พี่แสนดีมีน้องมาใหม่คนค่ะ นม38 เป็กพี่แสนดีเลยค่ะ น้องเพื่งมาถึงร้าน. แต่พอดีผมติดทำงาน
เลยบอกขอจองเป็นช่วง17.30 ละกันพีอารับจอง
ถึงเวลาทำงานเสด รีบเข้าไป  เจอ พีอา น้องอยู่หลายคน. แต่น้อง ทีผมจองใว้ ชื่อเมล่อน  ยังไม่ลงงานมา
นั่งรอคุยกับ พีอา ไปเรื่อยๆๆ ถึงเวลาน้องเดินลงมา
นมมาเต็มๆเลย ล้นเสื้อมากๆๆ.  พีอาบอกพี่เขาจองใว้ค่ะ. เลยบอกให้น้องนั่งพักก่อน ผมไม่รีบ
น้องพร้อม ยี้มหวานๆๆพาขึ่นห้องสอง ห้องประจำผมเลย. ถึงห้องน้องก็ชวนคุยตามประสา บอกพี่มาเทียวบ่อยใหม่ค่ะ

เลยบอกนานทีครับ ผมจะชอบคนนมใหญ่ๆเป็กผม น้องหัวเราะ บอกมาถูกคนแล้วค่ะ.
นั่งคุยกันไม่นาน น้องชวนถอดเสื้อผ้า พาไปอาบน้ำ
พระเจ้า โครตนม. 55555+
น้องจัดการอาบน้ำให้ น้องจับได้เลยพี่. ผมก้อจับบีบไปด้วย ตอนน้องอาบน้ำให้. ชวนคุยกันไปด้วย
อาบน้ำให้ด้วย  อาบดีอาบสะอาดมากๆ

คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
อาบเสดจะมาเช็ดตัวให้ บอกไม่เปงรัยผมเช็ดเอง
น้องขอตัวไปล้างตัวก่อนนะค่ะ พี่ไปนอนรอทีเตียงเลย
ตัดมาทีเตียง. น้องบอกจะนวดก่อนใหม่ค่ะจะได้สบายๆๆ

ผมบอกไม่เป็นรัยครับ จัดการลุยเลย น้องบอกพร้อมนะพี่
น้องจัดการ นัว ทันที บอกเดียวเอานมปิดจมูกให้หายใจไม่ออกเลย 5555
น้อง เอานมมาทับตัวผมเเละจัดการนัวไปชะทั่วตัวผมเลย
นัวเก่งมันๆๆดี ครับ. ถึงเวลาผมบอกขอนัวบ้าง
น้องนอนลง ผมจัดการ ดูดนมทั้งสองข้างอย่างเมามัน
สลับข้างไปมา  มือก้อบีบปากก็ดูดๆๆ
ดูดแค่นมก็อิ่มละ เพราะดูดนานดูดมัน. มากๆ
จนอิ่ม น้องบอกมาค่ะเดียวหนูทำให้พี่มีความสุขค่ะ
น้องมาจัดการผมอีกรอบทั้งรุกๆๆลุยๆๆ
มือชักๆๆปากก็นัวๆๆไปจนผมเสด น้องบอกโห พี่ไม่ได้ออกนานเลยดิ น้ำเยอะมากๆๆผมบอกครับนานจริงๆๆ
น้องเอากะดาษมาเช็ดจัดการให้ และบอกพี่นอนพักก่อนนะค่ะ
ค่อยไปล้างตัวกันผมบอกล้างได้เลยครับ
น้องไปล้างตัวให้อย่างดี. จนสะอาดสบายตัวไป
เสดมานั่งคุยกันต่อก่อนได้เวลา ลงงานกับบ้านแบบอิ่มเอมใจ

คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• *
ขอบคุณพีอาแพรว น้องเมล่อนด้วยครับ

รีบไปเจอเธอได้ครับ  ก่อนน้องอำลาวงการเร็วๆนี้  ของดีนะครับ
:048:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
ว้าว ว้าว ว้าว นมสวย :032: :032: :032:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ wat205

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -2

ออฟไลน์ noppadol22

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
 :013: ว้าวนมสวยง่า. ตอนไปทีไรไม่เจอแบบนี้เจอแต่ แบนๆคับ55
กะปู๋น้อย 100 รัก