ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Pancake Ok มั้ยครับ ผ่านบ่อยอยากจะลองดู  (อ่าน 2287 ครั้ง)

ออฟไลน์ pgpang

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Pancake Ok มั้ยครับ ผ่านบ่อยอยากจะลองดู
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2020, 05:27:31 PM »
พอดีผ่านบ่อยๆ อยากลองเลยถามผู้ที่เคยไปมาว่าน้องๆ ok มั้ยตรงปกหรือเปล่า b2b หรือจบกับน้องๆตกลงกันเองหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
Re: Pancake Ok มั้ยครับ ผ่านบ่อยอยากจะลองดู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2020, 11:14:16 PM »
okในระดับหนึ่งเลยครับ สวยๆเด็กใหม่เพียบ เดกที่นี้ไม่ค่อยวนร้านเท่าไร ถ่าเน้นจบ เรท 2 เทา

ออฟไลน์ pgpang

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: Pancake Ok มั้ยครับ ผ่านบ่อยอยากจะลองดู
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2020, 07:02:51 AM »
ขอบคุณครับ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 266
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2020, 10:46:11 AM »
ไปโลด เวรี่กู้ด ช่วงนี้ แนะนำ น้องคะน้า นะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2020, 11:39:49 AM »
เด็กสดใหม่มาเยอะครับ เด็กส่วนมากจะงานตามใจ
ถ้าจบด้วยทีนี้อาจจะราคาแรงกว่าที่อื่นๆทีมีคอสจบ เพราะต้องบวกอีกสองเทาเป็นอย่างน้อย น้องบางคนกล้าๆเรียกสามสี่เทาก้มี น้องบางคนก้ไม่ได้รับจบ แนะนำว่าถ้าอยากได้ฟิวเด็กๆใหม่ๆที่นี่ดีครับ แต่อยากได้งานจบไปที่อื่นดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Grandioso estoy

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2020, 04:59:58 PM »
ที่แยกรัชดาลาดพร้าวใช่มั้ยครับ