ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง นะโม พยาบาลสาวสวย คาชุด สะอาด "เกาเหลา" ณ peak spa + ปาชุดขาวๆ  (อ่าน 6725 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pookung luv นางฟ้า

• ++Believe in Destiny ++
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 315
เกือบไม่ได้รอบแน่ะ  เห้นว่าที่ร้านมีพยาบาลสาวสวย มาคาชุด วันแรก

เสดงานปุ๊บ รีบบึ่งรถไปพระราม 3 อย่างไว
fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
ไปเจอตัวจริง เห้ย น่ารักวุ้ยยยย  แล้วได้คาขุดพยบ.ด้วย

รีบจ่ายเงินเพื่อปิดดีลไม่รอช้า  อยากป่วยๆๆๆๆ

ขึ้นงานไปสมกับการเป็นพยาบาล  คำพูดคำจาดูเป็นห่วงเป็นใยมาก

เจ็บมั้ยคะ  หนูทำแรงไปมั้ย  อยากให้หนูทำอะไรบอกได้นะคะ
fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon fon

• *
น้องชอบพูดกว่า  หนูไม่กล้าทำ กลัวพี่เจ็บ

ผมก็ได้แต่บอกว่า  ทำๆไปเหอะครับ ถ้าเจ้บเด๋วพี่บอกเอง

น้องก็บรรเลงเพลงรักเลยจ้า  บิีวทุกส่วนเลย

บ๊วบๆ ด๊วบๆ ดุ๊บๆ  ตุ๊บๆ   ดอดๆๆๆๆ  เหยดเข้

ที่สำคัญ เกาเหลาชามนี้ ควรค่าแก่การยดซดมากครับ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
แจ่มครับผม :92: :92:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ Mr.Hedes !

• ค้นทั่วพิภพ เพื่อพบคนอย่างเธอ....
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
 :006:  ขาวโบ๊ะ

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2019

แจ่มเลย ชอบพยบาลครับ :044:

ออฟไลน์ Marscool

• RichardacisyQZ
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
ผมอยากป่วยขึ้นมาทันที น่าตามไปลอกมากๆ   :032:
ผมผิดอะไร...เเค่ชอบนวดกระปู๋