ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามแบบสงสัย พี่น้องช่วยกันตอบหน่อยครับ  (อ่าน 2651 ครั้ง)

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
ร้านนวดส่งรูปน้องมาให้ คาดตาชุดนักศึกษา บอกน้อง 21 ปีสอง มอเอกชน
ในรูปแขนน้องมีรอยสักแบบว่าใหญ่มาก เลื้อยโผล่แขนเสื้อมาประมาณหนึ่งนิ้ว
ผมสงสัยครับ เรียนมอเอกชน เค้าให้สักแบบนี้ได้หรือครับ? หมายถึงสักจนออกมานอกเสื้อเห็นได้ชัดเจนครับ

:019:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 255
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: ถามแบบสงสัย พี่น้องช่วยกันตอบหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2020, 07:21:40 PM »
ได้ครับ สักได้ เลอะเทอะก็สักได้ครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
Re: ถามแบบสงสัย พี่น้องช่วยกันตอบหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2020, 07:50:07 PM »
ถ้าเรียน ม.เอกชน สักได้ครับ แต่ผมว่าอย่าไปใส่ใจหรือเอาอะไรกับโปรไฟล์ที่ร้านบอกมากดีกว่าครับ
บางครั้งมันก็ไม่จริงหรอก ดูที่รูปร่าง หน้าตา สอบถามสไตล์งาน เอาที่ถูกใจเราดีกว่าครับ
 :044: 

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2020, 11:17:15 AM »
ส่วนมากหลอกคับ

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2020, 11:45:08 AM »
อย่าไปอะไรกะรูปและการเขียนโปรไฟลมากครับ
บางร้าน ก้เอาชุดนักศึกษามาจับให้น้องใส่ถ่ายรูป ปั่นโปรไฟล
ไปดูตัวจริงเอาดีกว่าครับ จากประสบกามเลือกจากรูปและโปรไฟลเมื่อไหร่โอกาสพลาดเกินครึ่ง

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2020, 12:45:45 PM »
สักได้ครับ มหาลัยไม่มีมาห้ามเรื่องการสักอะไรอีกแล้ว

อีกเรื่องคือ พวกโปรไฟล์ทั้งหลายมันคือเอามาดักนักเที่ยวมือใหม่ พวกเลเวล 1 มากกว่าครับ

เอาความถูกใจจากหน้า นม หุ่นดีกว่า

ออฟไลน์ humor

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2020, 03:33:09 PM »
เรียนเอกชน เรียนรัฐบาล มหาลัย ก็สักได้หมดครับ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2020, 08:57:56 AM »
เรียนที่ไหนก็สักได้ครับ

ส่วนชุดนักศึกษาซื้อที่ไหนก็ใส่ได้

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 10:30:54 PM »
เคยไปมอเอกชนแห่งนึง​ เห็นผู้หญิงใส่ชุดนักศึกษาดูดบุหรี่กลางแจ้งแบบใครๆก็​เห็น​ แบบนี้แปลกประหลาดมั้ยครับ​  แต่ผมชอบนะผู้หญิงแบบนี้​ น่าจะเซ็กจัดดี
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ