ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยลองน้อง AAA (ตองเอ) ร้าน ezzy ศรีนครินทร์ไหมครับ  (อ่าน 1919 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy the fucker...

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
พอดีไม่ค่อยเห็นมีการบ้าน เห็นขึ้นรอบเต็มตลอดของดีมาก
แต่การบ้านไม่มี ใครเคยไปร้านนี้รบกวนขอข้อมูลหน่อยนะครับ :81:

ออฟไลน์ gisteam8

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เคยเห็นผ่านๆครับ หน้าสวยครับ
ผมเคยขึ้นข้องทิชเชอ รหัส A เหมือนกัน น้องสวยน่ารักหุ่นดีมากครับ

ออฟไลน์ boy the fucker...

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
เคยเห็นผ่านๆครับ หน้าสวยครับ
ผมเคยขึ้นข้องทิชเชอ รหัส A เหมือนกัน น้องสวยน่ารักหุ่นดีมากครับ
เรื่องงานน้องเป็นไงบ้างครับ อยากจัดรหัส A เหมือนกัน

ออฟไลน์ gisteam8

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เรื่องงานน้องเป็นไงบ้างครับ อยากจัดรหัส A เหมือนกัน

งานดีครับน้องพูดจาดี เฟรนรี่น่ารักครับมีอารมณ์ร่วม บริการเต็มที่ครับ แต่น้องก็มีข้อจำกัดนะครับ ไม่จูบ จุ๊บได้ กลับไม่สเปสดครับ

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
Re: ใครเคยลองน้อง AAA (ตองเอ) ร้าน ezzy ศรีนครินทร์ไหมครับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2020, 06:51:49 PM »
 :019: รหัส a b c คืออะไรครับ?
เป็น b2b มือ , b2b สเปรย์ , จบ....ใช่ไหมครับ (a b c)
---สายจูบ---