ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: @Olivia Spa ครอสเพลย์พยาบาล น้องมะปรางคนสวย  (อ่าน 1481 ครั้ง)

ออฟไลน์ THEE19

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เย็นๆ กับครอสเพลย์พยาบาล

น้องมะปราง Olivia Spa หน้าคม สดใส คุยเก่ง

น้องเป็นคนคุยเก่ง ยิ้มง่าย  เอาใจใส่เต็มร้อยนะคับ
ให้ทำอะไรก้อทำ  นวดก้อดี  ร้องเพลงสนุก ที่สำคัญ  เวลาโดนนี้ ฟิลมากเลยคับ 
น้ำธรรมชาติ 
สรุป
หน้าตา 9
ผิว  แทน
นม พอดีมือ
หุ่นดี
งานบริการ ดีเยี่ยม

ไอเท็ม พิเศษ การร้องเพลง
ใครไปโซนบางใหญ่ แนะนำนะคับ  ทะนุทะนอมน้องด้วยนะคับ
 :034: :034: :034: :034:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2016
Re: @Olivia Spa ครอสเพลย์พยาบาล น้องมะปรางคนสวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2020, 03:35:49 PM »
เย็นๆ กับครอสเพลย์พยาบาล

น้องมะปราง Olivia Spa หน้าคม สดใส คุยเก่ง

น้องเป็นคนคุยเก่ง ยิ้มง่าย  เอาใจใส่เต็มร้อยนะคับ
ให้ทำอะไรก้อทำ  นวดก้อดี  ร้องเพลงสนุก ที่สำคัญ  เวลาโดนนี้ ฟิลมากเลยคับ 
น้ำธรรมชาติ 
สรุป
หน้าตา 9
ผิว  แทน
นม พอดีมือ
หุ่นดี
งานบริการ ดีเยี่ยม

ไอเท็ม พิเศษ การร้องเพลง
ใครไปโซนบางใหญ่ แนะนำนะคับ  ทะนุทะนอมน้องด้วยนะคับ
 :034: :034: :034: :034:

ขอบคุณครับสำหรับ ข้อมูล :84: