ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปฏิบัติการลับๆล่อๆสาวแซ่บนมมหาเทพแห่งบ้านกาแฟ ##ไซเรน COFFEE##  (อ่าน 6579 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • Re-Bond
หลังจากห่างหายจากบ้านหลังนี้ไปนานก้ได้เวลากลับมาเยือนของดีๆที่ไม่ค่อยได้โชว์

เหมือนเดิมมาแบบวัดใจไร้ซึ่งลายแทงแต่มาเพราะเจอปาโทนใจ

หุ่นแบบนี้ ทรงขนาดนี้ นมแท้ เอวคอด ขาเรียววัยกำลังเรียนไม่มาได้ไง

ไซเรน COFFEE

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond
เพียงพบสบตาสาวสวยทรงน้ำแบบผิวสีน้ำผึ้งก็ตกหลุมรักทันที

แม้จะไม่ได้สวยเว่อร์แต่ตาเธอกลมโตมีสเน่ห์รวมๆดูธรรมดาแต่มีความพิเศษ

ริมฝีปากบ้างกว้างพร้อมรับทุกสถานการณ์ แถมยังมาพร้อมชุดม้าลายอีก

ต้องขอบคุณเจ๊เจ้าของร้านที่จัดแจงให้ผมได้พบเจอเธอในวันนี้

ปล.มาเพราะปา2ตัวนี้แหละ

• *
  • Re-Bond
ตามสไตล์ผมเป็นคนง่ายๆปรับตัวกับสาวๆได้ทุกแบบ

จะมาแนวหวาน แนวดุ แนวใสๆ หรือเอาแต่ใจก็มเหอะ

ถือเป็นชาเรนจ์ให้เราปฏิบัติกาม เอ้ย!!! ปฎิบัตการ

• *
  • Re-Bond

ภารกิจแรกคือชวนคุยให้เธอผ่านคลายและเป็นกันเอง

ผมเชื่อว่าถ้าตามใจเธอเดี๋ยวเธอจะจัดให้เอง

ไม่นานเราก็คุยกันอย่างสนิทแม้ภายนอกเธอจะดูสวยดุหน่อยก็ตาม

แต่เธอสดใสและเป็นกันเองกว่าที่คิดแค่คุณต้องเข้าให้ถูกทางแค่นั้น

• *
  • Re-Bond

ผมนั่งดูเธอค่อยถอดชุดม้าลายออกช้าๆด้วยใจตื่นเต้น

แล้วนมมหาเทพที่เจ้าของร้านร่ำลือก็ปรากฏอยู่ตรงหน้า

อกแท้ทรงสวยกลมอย่างกะทำมาตั้งตระหง่านแระดุจขุนเขาเอเวอร์เลส

จุกสวยกลมเด่นรับเต้าสุดงาม ความสูง170กับเอวคอดทรงขวดน้ำ

ยิ่งทำให้ผมใจละลาย

• *
  • Re-Bond

ผมเดินตามเธอเข้าไปอาบน้ำด้วยโดยเธอไม่ต้องชวน

ผมขอเป็นคนช่วยเธออาบน้ำเอง ผมถูสบู่ให้จากด้านหลัง

มือผมถูไปตามหน้าอก เยส!!!! นมอย่างแน่น

ผมถูอย่างถนุถนอมเพราะนมเทพๆแบบนี้ต้องเบาๆจะได้อยู่สวยนานๆ

แต่เธอกลับหันมายิ้มแล้วก็พูดว่า บีบได้นะพี่

อ้าว!!! จะรออะไรครับ ผมบีบเค้นนมแน่นเต็มมือจนล้น

ก้นเธอแอ่นรับพร้อมรับการถูไถ รู้ได้ทันทีเลยว่า....

ตอนนี้เครื่องเธอเริ่มติดแล้ว

• *
  • Re-Bond

คำเตือน : ถ้าคุณแรงดีไม่พออย่าทำเครื่องเธอติด ไม่ง้นคุณได้หายใจรวยรินมองดูเพดานแน่ๆ

ตัดภาพกลับมาบนฟูก 2เราเปลื่อยเปล่า ผมนอนคว่ำเธอก็ค่อยนวดb2bจากด้านหลัง

นมมหาเทพของเธอสัมผัสไปตามแผ่นหลังช่างเร้าใจยิ่งนัก

เธอค่อยหอมไซร้ซอกคอจากนั้นพลิกตัวผมขึ้นผมจับไขควง

แล้วใช้ลิ้นเลียไปรอบหน้าอก ตัวเราแนบสนิทกัน

• *
  • Re-Bond

เธอขอสเปย์ให้ผมแต่อยากให้ผมใส่CDก่อนผมก็ไม่คัด

ผมจึงขอเปย์สดสักนิดได้มั๊ยเป็นการหยั่งเชิงเผื่อฟลุ๊ค

เธอปฏิเสธขอให้เราสนิทกว่านี้แล้วเธอจะโอเช

แน่นอนผมทำตามที่เธอขอ แต่ในใจผมจะต้องให้เธอเปย์สดให้ได้

เพราะว่าขนาดใส่ CD เธอยังเปย์ได้ขั้นเทพมาก จังหวะเน้นๆทุกครั้งที่กดหัวลงไป

• *
  • Re-Bond
ทุกอย่างผ่านไปด้วยดี ไหลไปแบบออโต้โดยไม่ต้องขอก่อน

เนื้อตัวแน่นช่องทางกระชับ ตอดรับเด้งสู้ตลอดเวลา

และยิ่งเวลาเธอON TOP โหวสุดติ่งทั้งร่อนทั้งบดทั้งขย่ม

เธอบอกว่าชอบโดนแรงๆ ยิ่งแรงยิ่งเน้นยิ่งได้อารมณ์

• *
  • Re-Bond
ซอยด้านหน้า กระทุ้งจากด้านข้างมือบีบเน้นๆ ยิ่งบีบยิ่งมันส์

กระซวกจากด้านหลังแล้วตามด้วยกดบดแบบสุดลำ

อย่างที่เธอว่ายิ่งแรงยิ่งมันส์ ยิ่งมันส์เธอก็ยิ่งร้อง

ผมก็จัดเลยคอมโบ้เซ็ตใหญ่ก่อนจะหมดแรงไปพร้อมหมดเวลา

แม้จะใช้เวลาอย่างคุ้มค่าแต่อารมณ์ผมยังคงค้างคาและติดใจเรื่องเปย์สด