ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เปิดซิงน้องใหม่ของวงการ น้องคริสแพรวา บ้าน The Sun  (อ่าน 2097 ครั้ง)

ออฟไลน์ AquaLord

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 16
*** การบ้านนี้เหมาะสำหรับท่านที่อยากชิมความสดใหม่ ท่านที่ชอบการจีบสาวใสๆ ท่านที่อยากกล่อมเด็ก ท่านที่อยากเป็นคุณครู แต่ไม่เหมาะกับท่านที่ต้องการน้องที่ชำนาญงาน นะครับ ***

ได้รับไลน์ร้าน The Sun ว่ามีน้องใหม่เข้ามา
ดูรูปแล้ว อื้อหือ ดูหุ่นบางๆ ตัวเล็กๆ ผิวขาวเนียน
รีบสิครับ รออะไร ความไวเป็นเรื่องของชายหนุ่มอย่างเรา

เข้าร้านมาพีอาร์บอกว่าช่วยสอนน้องด้วย พี่คือลูกค้าคนแรกของน้อง  :013:

น้องออกมา ยิ้มหวาน ต้อนรับ น่ารักมาก
น้องพาขึ้นห้อง แล้วน้องก็งงๆ กับทาง หาห้องไม่เจอ 555+
เจอแล้วเข้าห้องมากับน้อง คำถามแรกที่โดนถามคือ "พี่คะ กระติกน้ำร้อนที่เขาให้ถือขึ้นมาด้วยนี้เขาเอาไวทำอะไรคะ?"
ไอ้เราก็นึกในใจ หวานแล้วงานนี้ ได้กินเด็กที่แท้จริง อิอิ แล้วก็ตอบน้องไปว่า "เขาเอาไว้ใช้ประคบร้อนที่ตรงนั้นของพี่จ้า เพื่อเป็นการขยายเส้นเลือด ทำให้เลือดเข้ามาคั่งที่จุดนั้นเต็มที่ และทำให้แข็งโป๊กๆ"  555+
น้องกับเราก็หัวเราะยิ้มหวานกันไป
ดึงน้องมาหอมแก้มหนึ่งที พร้อมกระซิบเบาๆ ว่า "อื้ม หอมจัง" สีหน้าน้องเขินอย่างเห็นได้ชัด

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
ผมก็ค่อยๆ เริ่มกล่อม ก็จัดไปทั้งแก้ม ทั้งหน้าผาก ทั้งหน้าอก
น้องเริ่มขนลุกอย่างเห็นได้ชัด
ค่อยๆ ดึงน้องขึ้นบนเตียง
แต่น้องเหมือนยังมีสติ น้องบอกว่า "ไปอาบน้ำกันก่อนมั้ยคะพี่"
ผมก็ตอบว่า "ได้สิครับ ไปอาบกัน"

• *
แล้วผมก็เริ่มปลดกระดุมและรูดซิปกระโปรงของน้อง
น้องพูดด้วยสีหน้าที่เขินมากๆ ว่า "ไม่เป็นไรค่ะพี่ เดี๋ยวหนูถอดเอง ตัวนี้มันฟิตถอดออกยาก"
เชื่อมั้ยครับทุกท่าน น้องหยิบผ้าขนหนูมาห่อตัวเองก่อน แล้วค่อยเริ่มถอดเสื้อผ้าทุกชิ้นออก เพื่อปิดไม่ให้ผมมองเห็น ด้วยสีหน้าที่เขินเอามากๆ
ผมนี่ ได้ฟิลแบบว่า แฟนสาวมายืนแก้ผ้าให้เราดูเป็นครั้งแรก ซึ่งเธอนั้นกำลังมีความเขินอายอย่างมากๆ

แต่สุดท้ายน้องก็ต้องโดนถอดหมดทุกชิ้นอยู่ดี
อวดสองเต้าคู่งามของให้เห็นต่อหน้า
อยากบอกว่าทรงเต้าของน้องสวยมากครับ ขอแท้ ชูชัน เม็ดสวย
ผมนี่ค่อยก้มลงไปจูบเบาๆ ไล่จากฐานวนๆ ขึ้นสู่ยอด มือข้างซ้ายโอบเอวน้องไว้ไม่ให้หนี มือข้างขวาก็ลูบเต้าอีกข้างอย่างแผ่วเบา
น้องนี่ถึงกับดิ้น ขนลุกชัน

• *
จูงมือน้องเข้าห้องน้ำ
บอกเลยครับว่าลีลาในห้องน้ำน้องยังไม่เก่งเท่าไหร่ ได้ฟีลลิ่งกินเด็กฝึกงานอย่างแท้จริง แต่น้องอาบน้ำให้เราได้สะอาดมากๆ

ตัดมาที่เตียง เพราะน้องยังไม่เป็นงาน ผมจึงต้องใช้การกล่อม น้องไม่ต้องพี่บู๊เอง 555+
น้องก็มีถามว่า "ให้หนูนวดน้ำมันให้ก่อนมั้ยคะ?" ผมเลยตอบว่า "ไม่เป็นไรจ้า มานอนกอดกันดีกว่า"
แล้วผมก็เริ่มไซร้ หอม โลมเลีย ปูพรมไปทุกจุดบนตัวน้อง โดยเฉพาะที่สองเต้าคู่งาม หวานหอม อร่อยมาก
ไม่ว่าจะเลียตรงจุดไหน น้องก็ขยับตัวส่ายไปส่ายมา แต่ไม่ได้ลุกหนีไป และไม่ได้ผลักหัวผมออกนะครับ
เหมือนน้องจะทนความเสียวไม่ไหว แต่น้องก็อดทนมากพยายามนอนอั้นเกร็งตัวอยู่ที่เดิม ได้แต่ส่ายไปส่ายมา
ผมนี่ ชอบมากเลย ได้แกล้งเด็ก (แอบโรคจิตเบาๆ อิๆ ถ้าน้องได้เข้ามาอ่านต้องขอโทษน้องด้วยนะครับที่พี่แกล้ง)

ผมก็พรมระรัวลิ้น ไล้ลงมาเรื่อยๆ ถึงข้างล่าง
อยากบอกว่าแคมของน้องปิดสนิทมาก มองไม่เห็นข้างในเลยครับถ้าไม่ใช้นิ้วช่วยแหวก
อ้อ ลืมบอกไปครับ ของน้องเกาเหลา โกนออกหมดครับ สะอาดมาก
พอโดนลิ้นผมเท่านั้นแหละ ดิ้นเลยครับ ดิ้นหนีลิ้น ผมก็พยายามกล่อมด้วยการเอามือลูบไล้เต้านมเบาๆ ให้น้องสงบลง แล้วก็หันไปเลียไปหอมวนๆ ขึ้นลง แถวๆ ขาอ่อน กับสะดือหน้าท้องแทน
พอน้องเริ่มสงบลงก็ลองใช้ลิ้นตรงนั้นอีกครั้ง ก็ยังดิ้นไม่หยุด ตัวบิดตัวงอครับ
อิๆ ได้แกล้งน้อง สนุกมากๆ ครับ (พี่ขอโทษนะครับ)

• *
แล้วผมก็ขอน้องสวม CD เพื่อมาสอนน้องใช้ท่าเสมือน
จริงๆ ไม่ต้องสวม CD ก็ได้ครับ แต่ผมเผื่อไว้ว่าถ้าน้องมีอารมณ์ร่วมด้วยสุดๆ เมื่อไหร่จะขอน้องใส่เข้าไปทันที
ระหว่างที่ผมซอยๆ ให้ต้นขาน้องหนีบๆไว้ อยู่นั้น น้องก็มีอาการกระตุกหลายรอบครับ ขนน้องลุกตลอดเลย
แต่ด่านน้องเหนียวแน่นมากครับ ด้วยเวลาที่จำกัดนั้น ผมเองก็ยังบุกประตูถ้ำน้องไม่สำเร็จ
แต่ได้แค่นี้ผมก็พอใจมากแล้วครับ ได้ชิมน้องแล้วทั้งตัว

ขอบคุณน้องมากๆ เลยนะครับ

• *
สรุปเลยแล้วกันครับ

น้องคริส หรือว่าแพรวา เดอะซัน
- น้องใหม่มากต่อวงการนี้ ไม่เคยทำ
- หุ่นดี ผิวขาวเนียนน้ำผึ้ง หอม สะอาด
- ไฟหน้า สวยมาก ของแท้ จุกสวย
- ล่างเกาเหลา แต่ยังทาสีแบบจริงจังไม่ได้ น้องดิ้น
- ยังไม่ยอมให้จูบปาก แต่ยังพอแอบจุ๊บๆ นิดหน่อยได้
- น้องยังไม่ค่อยเก่ง และยังไม่รู้หลายอย่าง รบกวนพี่ๆ ท่านอื่นค่อยๆ สอนต่อด้วยนะครับ
- ขอความกรุณาพี่ๆ ออมไม้ออมมือ อย่าทำรุนแรง ค่อยๆ ถนอมน้องด้วยนะครับ กลัวน้องจะมีประสบการณ์ไม่ดี แล้วหนีหายจากวงการนี้
ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ

ปล. ภาพทั้งสาม ยืมร้านมานะครับ พยายามขอน้องถ่ายแล้ว แต่น้องยังอาย ยังไม่ยอมให้จับปลาครับ

เล่าอีกนิด พอจะลงจากงาน น้องหลงทางอีกครั้ง 555
น้องหาบันไดลงไม่เจอ พาผมไปเข้าอีกห้อง  ผมนี่อยากจะลากน้องเข้าไปต่ออีกยกเสียจริงๆ เลย
สุดท้ายต้องหักห้ามใจ จูงมือน้องพาลงมาเองครับ  พี่ชำนาญทาง 555
 :048:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
 :026:ขร

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1038
หูยยยย อย่างเด็ดเรยฮะคนนี้ น้องใหม่ด้วย :013:

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73
ยังอยู่ไหมต้องตามไปสอนต่อครับ :032: :032:

• *
หูยยยย อย่างเด็ดเรยฮะคนนี้ น้องใหม่ด้วย :013:

ขอบคุณครับ