ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยั่งกะขึ้นงานกับดาราเกาหลี... แพทริเซีย @ เลม่อน (ปลาสยิว)  (อ่าน 16260 ครั้ง)

ออฟไลน์ มารบูรพา

• 黄药师
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2292
ล่างปิดสนิท... แฮรรี่เรียงตัวสวยงาม... ปากทางคับแคบ... สายช่างห้ามพลาด...
หยิบแปลงออกมาสบัด... เอวกระดกแอ่นรับ... เสียงมา... อารมณ์ได้...
แฉะเยิ้ม... จะรออัลไลล่ะครัช... ควานหา CD แทบไม่ทัน...
เริ่มเที่ยวกระปู๋  เหมือนเข้าสู่เกาะดอกท้อ... เข้าแล้วหาออกได้ไม่

• 黄药师
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
เริ่มเที่ยวกระปู๋  เหมือนเข้าสู่เกาะดอกท้อ... เข้าแล้วหาออกได้ไม่

• 黄药师
  • *

สายรับเต็มที่... ตามได้ทุกท่า... ไม่งอแงไม่มีสะดุด... ฟิลได้... เสียงได้...
จะอะไรก็ได้... เลยใช้เวลาเก็บเกี่ยวความสุขนานมาก... ไม่เคยนานขนาดนี้...
แต่เธอก็ไม่มีอิดออด... มีแต่ อ้าร์ๆๆ... แล้วก็พาร่างอันเหนื่อยหอบ...
เหงื่อโทรมกาย... บินขึ้นไปเฝ้าพระอินจนได้ครัช...

• 黄药师
  • *
ลงมานี่ขาสั่นกลับบ้านไม่ไหว... ต้องนั่งพักละให้ PR เรียกแทคซี่ให้...
ครั้งนึ่งเพื่อนผมเคยพร่ำเพ้อถึงน้องคนนี้มาก... น้องมาวันไหนมันไปตลอด...
มาวันนี้ผมเข้าใจละครับ... ว่าเพราะอะไร... สุดๆ ครับคนนี้...

แพทริเซีย @ เลม่อน ครับ

ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ทุกท่านที่ติดตามกันมานะครับ... ขอบคุณทุกคอมเม้นท์... เป็นกำลังใจให้กันครับ ^ ^
ปล.แก้ชื่อนิสครับ... เพิ่งจะเห็นว่าชื่อในร้านน้องเขียนแบบนี้ครับ... แพ๊ตทรีเซีย... อิ

ออฟไลน์ gearkeng

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ redocean

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
เชรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ปลาเต็มๆๆ

ออฟไลน์ Kaw gui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
 :89: งดงามสุดๆ เลยคับ เห็นแล้วอยากกระโจนใส่

ออฟไลน์ Perfect-guy

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 6
 :044: :044: :044:

น้องสวยมาเลยครับ...
น่าตามไปลอกการบ้านสักครั้ัง...

:044: :044: :044:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Marscool

• RichardacisyQZ
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
ภาพสวยมากๆเลยคับ น่าตามไปลอก
ผมผิดอะไร...เเค่ชอบนวดกระปู๋