ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Filling spa สาย 2 เลิกกิจการ? ร้านนวดบ้านไทยจบได้มั้ย  (อ่าน 1802 ครั้ง)

ออฟไลน์ Johnny111

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
เห็นไลร้าน filling ไม่อัพเดทแล้ว แต่ร้านกลายเป็นร้านนวดไทย ชื่อ บ้านไทยแทน
ร้านนวดไทยแบบนี้จบได้มั้ยครับ เห็นในไลน์มีโชว์รูปหมอให้ดูด้วยครับ

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: Filling spa สาย 2 เลิกกิจการ? ร้านนวดบ้านไทยจบได้มั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2020, 12:52:47 PM »
ช่ายครับ

ออฟไลน์ person

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: Filling spa สาย 2 เลิกกิจการ? ร้านนวดบ้านไทยจบได้มั้ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 11:29:00 PM »
เคยไปครั้งนึง ก็เหมือนร้านนวดน้ำมันอื่นๆที่น้องจะถามทำพิเศษไหมตอนนวดเสร็จอะครับ (แต่ราคาเปิดมาแรงอยู่จบ 2K)