ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน รอบแรก ประธานสถาบัน แท้ทั้งตัว น่ารักมาก @ปลาสามใบ 9Club  (อ่าน 1139 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชนะชัย

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 12
เช้าที่ผ่านมาไลนเด้งเยอะมากสดุดอยู่อันนึง แจ้งส่วนตัวมาว่ามีน้องใหม่  กับข้อความต่อมา
คนนี้ประธานสถาบัน ตึ้ดตึ้ด เลยคะ มาใหม่  ขอรูปเพิ่มไปไม่ลังเล ไปถึงร้าน ชำระรูดปรท้ดเสร็จไปรอบนห้อง
น้องตามมาทีหลัง เปิดประตูมาขาวสว่างมาเชียว สูงเกือบ170 ได้  หน้าตาดูหมวยๆสุภาพ ผมเลยเปิดบทสนทนาก่อน
คุยไปคุยมา เดี๋ยวเวลาจะเนิ่นนาน เพราะแววตาหวายมาก งานนี้อาสาจับถอดแล้วไปอาบน้ำกัน

เนื้อตัวขาวเนียนข้างนอกว่าขาวแล้วข้างในขาวกว่าดูของขนาด34เข้ากับหุ่นน้อง มีสะโพกก้นกลมๆก็เลยคุยชมไปเรื่อย
ข้างล่างไรยังน้อยอยู่เลย ตอนล้างตัวก็ค่อยๆล้วงค่อยๆจับ หอมแก้ม้บาๆจูบหน้าผากนิดนึง น้องเคลิ้มตามเลยครับ
บอกวันๆเรียน7คาบ เหนื่อย ผมเลยช่วยนวดบ่าให้ จริงๆผมน้องหอมผมเลยพยามประชิดตัวแบบไม่กระโตกกระตาก

พอถึงที่เตียงผมเป็นคนนวดให้น้องแบบนวดเสียวในหนังยี่ปุ่นอยากทำมานานแล้วครับ ใส่เจลคลึงตรงนั้นอยู่นาน
ค่อยๆสอดนิ้วไปทีละนิดเหมือนเอาหลอดไปแทงดินน้ำมันแน่น โหนก สวย ขาวครับ เห็นน้องไม่ว่าอะไรเลยหันหลัง
ไปใส่อุปกรณ์ป้องกัน เปลี่ยนจากนิ่วเป็นเอ็นอุ่นอยากให้เห็นหน้าน้องตอนนี้ ทั้งเกร็งทั้งเสียวน้องบอกรู้สึกดี
ผมเลยค่อยเติมเจลแล้วดันไปทีละนิด  จากนี้ก็เลยตามเลยครับ หลายจังหวะผมเกือบเสร็จ แต่กลัวความสุขจะจบไว
เลยขยันเปลี่ยนท่า สุดท้ายก็แตกหมดแรงนอนแผ่เลยครับ น้องก็มานอนกอดหนุนแขน แผ่ดาเมจความน่ารักก่อนจะจากกัน

รวมๆให้9/10 พร้อมปลาที่ได้มาครับ @9club

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
โอยย หุ่นดีมากๆเรยฮะ น่าไปลอกบ้างงงง :032: