ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พิชัยเขากับจีสแสนยั่วยวน น้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์ พระราม2ซอย63  (อ่าน 1100 ครั้ง)

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
ฝนตกแล้วตกเล่า เรี่ยวแรงเลยทดถอย
แวะไปเติมพลังชาร์จไฟสักหน่อย
คนเดิมไม่เปลี่ยนใจ ความที่ขาว+นมคู่หน้าใหญ่
ความหื่นกระหายมันก็มา ผมไปถึงเข้าห้องไม่รอช้า
จัดการปลดเปลื้องเสื้อผ้าจีสตริงตัวน้อย
แหวกถ้ำตรงกลาง ผมให้แหวกว่าย
สายน้ำอุ่นร้อนทันที รูดไข่สไลด์หนอนไม่หวงตัว
ปากจูบปากแบบฟิวแฟน เลียดูดนมน้องชายผมนี้ลุกสู้
เหน็บร่องขารูดวนหัว จนต้องบอกเบรคก่อน

มาที่เตียงขอให้น้องอัลมอนด์ใส่จีสตริงตัวน้อย
แล้วผมก็จับอุ้มยกมาที่เตียงครับน้องเอาปากมาจูบ
แล้วก็ให้ผมนอนลง โอ้!!!แม่เจ้าลิ้นเธอสำแดงเดช
ลากผ่านตรงไหนเสียวซ่านตรงนั้น
แรงดูดแรงอมแรงเลียคำเดียวสั้นๆ
โอ๊ย!!!ไม่ครับคนแบบผมจะเสียวฝ่ายเดียวไม่ได้ จัดการลงลิ้นให้ดิ้นสักที่นะ น้ำเยิ้มหวานหยด
ขานี้แหกๆอยู่รู้เลยครับว่าเสียวเกร็งหนีบเบาๆ
ไม่ยอมกันเลยพลิกเอานมมาให้ดูดวนนมขาวคู่โต
จุกตั้งชันนิ้วมือสอดรอดถ้ำน้ำแฉะช่ำ เตรียมทะลวงครับ ช้าก่อน...ผมเป็นฝ่ายพลิกกลับมาถ้าลิ้นสำรวจอุโมงค์ น้องเอาปากดุนๆเลยไข่ แล้วเอานมมายดขยี้
ส่วนผมเอานิ้วแหย่ คลึงติ่งน้ำเยิ้มหนักมาก
ส่วนผมโดนแบบนี้พร้อมแตกมาก แล้วก็สำเร็จเสร็จตรงเขาคู่โตขาวจนยอมครับ แล้วก็จบตรงนมคู่สวย น้ำตกไหลเยิ้มจบลงด้วยดีที่เขาคู่หน้า ไว้ไปอีกขาวจนยอมแพ้แล้วครับ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
ขาวเนียนกริบ  :032:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม