ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบจูบมาทางนี้ ร้องเพลงก็โคตรมหาดี วาวา@โบนันซ่า ปา20+พอมีให้  (อ่าน 19239 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
:85: :85: :85: :85: :85:

การบ้านแรกนะครับ หลังจากซุ่มอ่านอย่างเดียว มาร้านใหม่ใกลับ้าน The Bonanza พระรามสาม ร้านอยู่ในโครงการ จุตจักรพระราม3 หาง่ายมากๆ จอดรถสบาย
วันนี้ตัดสินใจจองน้องวาวา เนื่องจากได้ยินกิติศัพท์ความสุดยอดมานาน มาถึงร้าน ร้านทำดีสะอาดสวยงาม น้องเดินมาพาไปห้อง น้องตัวไม่ใหญ่ ผิวไม่ได้ขาว แต่ภายในเสื้อนั้นคือนมขนาด 36 แท้แม่ให้มา มาถึงห้องน้องก็พาไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ดี ล้างสะอาดทุกซอกทุกมุม เสร็จแล้วก็บ้วนปากเพื่อลมหายใจที่สะอาด เพิ่งเจอน้องครั้งแรกเรยยังเขินๆ ตอนอาบน้ำผมเรยไม่ได้ทำไรเรย แต่เห็นนมขนาดมหึมานั้น น้องชายผมก็เริ่มสู้ทันที ตัดฉากมาที่เตียง สงที่ทำให้ผม เหนื่อยที่สุดเท่าที่เคยเที่ยวมา กำลังจะเริ่มขึ้นแล้ว

แจกปาอันเซ็นสำหรับทุกเม้น 3 วันแรกครับ อาจจะช้าหน่อยแต่ได้แน่นอนครับผม

:84: :84: :84: :84: :84: :84:

ส่งให้ครบหมดแล้วนะครับ หมดเขตแจกปาแล้วนะครับ ขอบคุณทุกท่าน และทุกเม้นมากๆครับ แล้วพบกับการบ้านฉบับต่อไป หลังปีใหม่ ดาวดวงใหม่จุติ!! นม38!! ขาว!! สวย!! งานขั้นเทพ!!

:84: :84: :84: :84: :84: :84: :84: :84: :84: :84:

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
:035: :035: :035: :035: :035:

นวดเนิดไรไม่ต้อง ปลดผ้าออกนัวแหลกทันที น้องจับผมประกบปากก่อนเรย ลิ้นนี่ผันกันรัว เป็นจูบที่ดูดดื่มที่สุดในชีวิตผมก็ว่าได้ เรียกว่าปากกับลิ้นนี่แทบหลุดออกมา จูบยังไม่พอ เธอไซร้คอไซร้หูซะจนผมเสียวจนขนลุกไปหมด เธอเลื่อนลงมาดูดนมผม ทั้งเลียทั้งดูดจนเสียวไปหมด มืดผมก็ไม่อยู่เฉย ขยำนมมหึมา36นิ้วอย่างเมามันส์ ใหญ่ล้นมือจิงๆครับ แล้วก็ถึงจุดไคล์แม๊กซ์ น้องมาถึงไมค์ โลมเลียแล้วเริ่มร้อง ผลุบ โอ้ววว deep throat ไมค์หายไปทั้งลำ เพิ่งเคยเจอครั้งแรกในชีวิต ร้องสดขึ้นสุดลงสุด ผมให้อันดับ1เรยในตอนนี้จากไปเที่ยวมาทั้งหมดเรื่องร้องเพลง ผมเสียวจนก้นลอยไม่ติดเตียง ร้องไม่พอ ไข่ฟองน้อยทั้งสองนางก็ดูแลให้อย่างดี เสียวที่สุดเรยครับ ผมแทบจะทนไม่ไหวแตกซะก่อน ถึงน้องขึ้นมาจูบต่อ เรื่องจูบนี่ไม่ต้องห่วง จูบจนปากเมื่อยอ่ะฮะ ผมจบน้องนอนลงบ้าง กินส้มโอ 36 อย่างเมามันส์
:92: :92: :92: :92: :92:

• *

ผมดูดดุนซ้ายขวาเหมือนคนหิวโหยมานาน ไม่ค่อยจะได้กินนมใหญ่ๆแบบนี้มาก่อน มันฟินจิงๆครับ ผมขบที่หัวนมน้องเบาๆ นมน้องแข็งชูชันเปนไต น้องร้องเสียงดัง ผมทนไม่ไหวพลิกตัวลงไปด่านล่าง ทาสีรัวๆ น้องร้องระงม จับไมค์ผมเข้าปาก โอววว เสียวอะไรขนาดนี้ และแล้วก็ทนไม่ไหวอีกต่อไป ปากเรายังติดกัน จูบกันไม่หยุด ทั้งลิ้น ทั้งดูด น้องคงอยากฟังเพลงเรยเลื่อนไปหยิบ cd น้องถามว่าจะให้นู๋ขึ้นหรือพี่ขึ้น ผมบอก น้องขึ้นละกัน น้องค่อยๆหย่อนตัวมาในท่า wot โอ้โห แน่นอย่างไม่น่าเชื่อครับ ผมนี่แทบแตกกับความแน่น แต่ก็ต้องอดทนไว้ลูกพ่อ

:032: :032: :032: :032: :032:

• *
:86: :86: :86: :86: :86:

น้องเริ่มโยกแรงขึ้น ก้มลงมาจูบผม เราจูบกันนัว ด้วยความแน่น ผมแทบจะทนไม่ไหว เรยจับน้องมาในท่าเบสิค ซอยไม่ยั้ง ปากเรายังประกบกันแทบตลอด ฟินสุดๆ ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวแตกไปยกแรก มันพีคจริงๆครับ อย่างกับเราเป็นพระเอก av ขาสั่นเรย แล้วก็ไปอาบน้ำกัน คุยกันซักพัก ยกสองก็เริ่มๆ ผมนั่งอยู่บนเตียง น้องก็ก้มลงไปร้องเพลงอีกครั้ง ปกติผมจะสองรอบไม่ไหวอ่ะนะ คราวนี้สบายครับ ฝีมือน้องขั้นมหาเทพจิงๆ ด้วยการร้องเพลงลึกสุดใจของน้อง มังกรน้อยผมก็ผงาดอีกครั้ง ปากก็ยังจูบกันตลอด เรียกว่าเมื่อยปากเรยทีเดียว 55  ได้ที่แล้วน้องก็หยิบ cdอีกครั้ง โหลดเสร็จก็ใส่เรย คราวนี้ผมจัดการน้องเอง ผมบอกไม่รู้ไหวป่าวนะรอบสอง น้องบอกไม่เป็นไร แต่ด้วยฝีมือและความแน่นของน้อง ผมก็เสร็จไปจนได้ครับ สุดติ่งกระดิ่งแมวจริงๆ

:92: :92: :92: :92: :92:

• *

วาวา The Bonanza พระรามสาม แนะนำจริงๆครับสำหรับคนที่ไม่อยากผิดหวังกับงาน และต้องการความฟินระดับ av ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ ขอบคุณที่ติดตามอ่านครับ ชมปา20+ด้านล่างได้เรยฮะ

แจกปาอันเซน สำหรับทุกเม้น 3 วันแรก หมดเขต 28 ธ.ค. 00:00 น ช้าหน่อยแต่ได้ทุกคนแน่ครับ

• *

• *
มันใหญ่มากจิมๆ

• *

• *
จูบดีที่สุด ฟันธง

• *