ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสด สองน้ำ สองรอบ สองชั่วโมง กับน้อง CRYSTAL ความหวานระดับสูง ยากหาคนเทียบ  (อ่าน 13707 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
เมื่อวานนี้ครับ อ่านการบ้านของพี่ท่านนึงในบอร์ด

เรื่องน้องใหม่ของ. น้องคริสตัล

รีบทักไปถามร้าน

ร้านตอบว่า
 "เต็มแล้วค่ะลูกค้า"

แหง่ว
เลยถามต่อ พรุ่งนี้(วันนี้) น้องเข้าไหม
ได้คำตอบว่าเข้า09.00

จองเลยอย่าช้าที
รอบแรก 9.30

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
พี่พี่ที่จองรอบแรก ของน้องคงทราบ ว่าการจองเก้าโมงครึ่ง แค่กันน้องเลท ตัวผมเองก็ถึงร้านเก้าโมง
เตรียม นั่งเม้าท์มอยกังพีอาร์รอ

ปลา กด ว่า

"น้องมาถึงแล้วจ้า"

จบ
ขึ้นงานกันเถอะเรา

• *
น้อง คริสตัลมาในชุดคุณเมด แสนสวย

แต่แน่ ๆ นอน สิ่งที่เราเรา ท่านท่าน สนใจ คือสิ่งที่อยู่ภายใต้ชุดเมดแสนสวย

น้องคริสตัลเป็นสาวผิวขาว ปราศจากรอยสัก และศัลยกรรม
รอยยิ้มเบิกบาน สร้างความสดใส ไปทั่ว ทั้งห้อง
รูปร่างบางกรอบ ตามรูปเลยงับ

ออฟไลน์ onemanx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ Paong

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
จัดว่าดีงาม...มากครับ พี่ท่าน หุ่นกำลังน่าอุ้มเลย

• *
งานก็ตามการบ้านพี่ SJT จูบบ่อย จูบถี่ จูบรัว
อาบน้ำ อาบสะอาด นัวในห้องน้ำ
งานปาก ลึก นุ่ม จอดรถ

แถม เสร็จน้ำแรก ก็ยังกอด ยังนัว

เลยขอน้องต่อรอบ

แต่น้องบอกต้อง LIVE สักครู่ เลยมีเวลาส่งการบ้านก่อน

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
 :006: ชัดเจน มาก ขอบคุณการบ้านนะครับ ท่านพี่
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ SJT

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
แจ่มใช่ไหมครับ
มองตาหนูสิค่ะ แล้วยิ้มหวานเชิญชวนใครจะอดใจไหว 5555   

ออฟไลน์ caligo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *

ออฟไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12