ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวน้อย คริสตัล @. Spa  (อ่าน 2427 ครั้ง)

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
สาวน้อย คริสตัล @. Spa
« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 09:07:13 PM »
PR หนุ่มแจ้งว่ามีน้องใหม่เข้าร้านน่ารัก ตัวเล็ก และเป็นช่วง test drive  บอกว่างั้นเข้าไปดูที่ร้านก่อนแล้วกันครับ :037:
เลยหาอ่านการบ้านพี่ๆ สมาชิกหลายท่านที่ ขึ้นงานน้องไปก่อนหน้า สงสัยตัวเองว่าจะรอดมั้ยนี่เรา แพ้เกมเร็วแน่เลย จึงยังไม่ได้ปักใจจองรอบน้อง

ถึงร้านเจอน้องแมนทิส เด็กน้อยน่ารัก ยิ้มเก่ง น้องดินสอทักทาย น้องจำกันได้ด้วย ขอบคุณมากครับ ไว้คราวหน้ามารื้อฟื้นกันนะ :048: และน้องปากกา เป้าหมายในตอนแรกและก็มีน้องอีกคนหนึ่งอยู่ในชุดเมด อืมมมมมมโอเค ลัดคิวน้องปากกา ขอเป็นน้องคนนี้ก่อนแล้วกัน

ชำระค่าสินสอดแล้วก็เดินขึ้นห้องไป น้องตัวเล็กมาก คุยกันนิดนึงก่อนที่น้องจะเริ่มถอดเสื้อผ้าให้เราทุกชิ้น ยิ้มเก่ง มีการบอกว่า หนูดูแลแบบฟิลแฟนค่ะ  :035:
เนื้องานอาบน้ำ คือดีงาม เรียกว่าใช้ทุกส่วนดูแลเรา ตัดมาที่เตียง น้องนวดให้แบบเพลินจนเกือบหลับ สบายตัว หายเมื่อย

จนมาเข้าโหมดปฏิบัติงาน ไม่มีด้อยกว่าที่อ่านการบ้านเลย จูบดี ฝีปากดี บิ้วดี ไม่แพ้ น้องๆหลายๆคน ที่ขึ้นชื่อของร้าน พร้อมอกแท้ขนาดพอดีมือ  บวกกับชอบน้องที่ยิ้มบ่อยๆ น่ารักมากก คุณจะเพลินจนลืมเวลา ต้องหาโอกาสไปให้น้องดูแลกันนะครับ แต่ระวังหลงน้องกันนะ  :048:

เป็นการบ้านที่ไม่มีภาพเพราะ เพลินจนหมดเวลา จับไม่ทัน ไว้คราวหน้าละกันนะครับ น้องคริสตัล  :044:
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”