ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาน้อง มิ้นท์@เกอิชา ครับ ติดใจงาน  (อ่าน 1316 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jo_oo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหา มิ้นท์@เกอิชา ปากเกร็ด ติดใจงานครับ

พอดีผมไป ทำงานประจำ ตจว. มาสักระยะ
ตอนนี้ย้ายเข้ากทมแล้ว เลยลองกลับมาไปหาน้องที่ร้านเดิม
ทางบอกน้องย้ายร้านไปแล้ว

อยากทราบว่ามีพี่ๆ ท่านไหนมีข้อมูลบ้างครับ

ออฟไลน์ Mint@

• เหงาวุ้ย
  • Angel 2 นางฟ้า...ขวัญใจกะปู๋คลับ รุ่น Senior
  • Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 8
  • เหนื่อยกับการวิ่งตามความรัก หยุดสักพักเดี๋ยวความรักก้อวิ่งมาหาเอง
Re: ตามหาน้อง มิ้นท์@เกอิชา ครับ ติดใจงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 02:38:00 PM »
ตามหา มิ้นท์@เกอิชา ปากเกร็ด ติดใจงานครับ

พอดีผมไป ทำงานประจำ ตจว. มาสักระยะ
ตอนนี้ย้ายเข้ากทมแล้ว เลยลองกลับมาไปหาน้องที่ร้านเดิม
ทางบอกน้องย้ายร้านไปแล้ว

อยากทราบว่ามีพี่ๆ ท่านไหนมีข้อมูลบ้างครับ

สวัสดี คะ มินท์คะ. ตอนนี้ มินท์อยู่ที่ร้าน the great spa  พระราม9ค่ะ ชื่อมินท์ เหมือนเดิมคะ แวะมาหากันได้นะคะ เบอร์โทรค้านนะคะ 0834961166 ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ manonsun

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: ตามหาน้อง มิ้นท์@เกอิชา ครับ ติดใจงาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 12:40:26 AM »
ถามน้องมินท์ รู้จักกับน้องซันนี่ไหม ตอนนี้ย้ายไปอยู่ร้านไหนกันจ๊ะ