ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน เดอะเกรท ปิดไปแล้ว (?)  (อ่าน 1548 ครั้ง)

ออฟไลน์ mootord

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ร้าน เดอะเกรท ปิดไปแล้ว (?)
« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2016, 08:39:27 PM »
ถามผู้รู้ด้วยว่าร้าน the great สาขาสุขุมวิทยังเปิดให้บริการอยู่ไหมครับ ไม่ค่อยเห็นการบ้านหรืออัพเดทจากทางร้านเลยช่วงนี้ครับ

ออฟไลน์ rifle

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
Re: ร้าน เดอะเกรท ปิดไปแล้ว (?)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 11:34:16 AM »
เปิดครับ แต่คงเน้นโปรโมท ทาง line สำหรับลูกค้าเก่ามากกว่า