ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เศรษฐกิจไม่ดีรึหนู ถึงมาคาชุดสถาบันนี้ +ปลาคาชุด ทอน100 สีม่วง  (อ่าน 7798 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79
ชุดนี้ไม่ต้องบอกไรต่อเลยครับ เห็นโปรโมทแล้วยังสองจิตสองใจ พอพีอาสะกิดมาหาเท่านั้นแหละ ไม่รอช้า ถามรอบอย่างไว  กับน้องฝ่ายสินเชื่อแบ้งนี้

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
รอบเมื่อวานจองเต็ม ผมได้คิวฟันหลอ คุ้มอยู่ครับ น้องเค้าแวปๆมา ไม่รู้มาอีกวันใหน
ผมเลยเก็บก่อน เพราะถ้ามาแบบนี้น่าจะจองแน่น  ลุคตอนเจอสุภาพเรียบร้อย  เหมือนเราเข้าแบ้ง
แล้วพนักงานมาบริการถามว่าทำไรดีคะวันนี้   แต่ตอนนี้อยากทำน้องแล้วครับ ไม่อยากให้ถอดด้วย แต่น้องกลัวชุดขาด

• *
งานผมให้เต็ม10
ผิวผมให้ขาว เต็ม10
บริการผมให้ 8
บิ้วท์ผมให้ 8
เสียวง่ายผมให้ 9
การวางตัว ผมให้ 8

ภาพรวมคือดี ดีอีกเรื่องก็โปรไฟลจริงนั่นแหละ คอสพิเศษ ซื้อกับร้าน ประหยัดได้เยอะเลยครับ
@9Club

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ว้าววววว

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
เกือบคาชุด