ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ดุเดือดเลือดสาด แซนวิสที่ดีที่สุดเท่าที่เคยกินมา @LOVELY  (อ่าน 9788 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 300
  • Re-Bond

ความขาวความอวบแน่นเธอไม่เป็น2รองใคร แต่ที่โดนใจคือรอยยิ้มอ้อนค.ที่มองมายังไอยูที่กำลังสโตกอยู่

เธอเดินมาข้างๆผมจึงดึงเธอมาดูดนม จุกทรงองุ่นรับรูปปากกำลังดียิ่งดูดก็ยิ่งติด

ยิ่งติดก็ยิ่งมันส์มือผมขยำเต้าทั้งสองข้างสลับดูดไม่ลดละ เธอเริ่มครางมือจิกหัวไหล่

ไอยูถอนปากขึ้นมาไซร้ซอกคอผมจึงดึงเธอมาช่วยดูดโบอาคนล่ะข้าง โบอาซีดช่วงล่างน้ำเริ่มเจิ่งติดนิ้วมือผม

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond

ผมถอดมาสลับดูดไอยูบ้างโบอาก็ตามช่วยดูดคนละข้างเหมือนจะเอาคืน

เหตุการณ์ทุกอย่างเกิดขึ้นเร็วและนัวเนียพัวพันมากๆ

ผมสลับดูดนมสลับดูดปากโคตรมันส์ ฟิลลิ่งดีไม่มีขัดเขิน

• *
  • Re-Bond

ไม่นานเธอก็จัดแจงแบ่งไขควงกันดูแลสลับดูดสลับเลียกันอย่างตั้งใจ

ผมเชื่อว่าหลายคนคงคิดว่าโม้ไหนล่ะหลักฐาน? อันนี้ห้ามความคิดกันไม่ได้ฮะ

เชื่อหรือไม่ไม่ว่ากัน ผมก็ขอเล่าในสิ่งที่เกิดขึ้นกับผมแล้วกัน

เพราะจังหวะแบบนี้ใครจะเสียเวลามานั่งถ่ายรูปอ่ะ 

• *
  • Re-Bond
เราสามคนฟัดกันไปมาได้ที่ผมก็จัดการสวมปลอกไขควงแล้วฉีกทุเรียนโบอาที่เยิ้มแฉะทันที

โบอาสะดุ้งเฮือก ไอยูไม่ปล่อยให้ผมว่างเข้ามาเอานมยัดหน้าผมทันที

ผมดูดสลับจูบปากในขณะที่ช่วงล่างก็เด้งซอยไม่หยุด

ผมถอนปากจากไอยูแล้วกดเธอไปดูดนมโบอา คุณเอ๋ยเธอยิ่งร้องและเด้งกว่าเดิมอีก

• *
  • Re-Bond
ผมสลับอีกครั้งถอนขควงเปลี่ยนปลอกแล้วให้ไอยูค่อมโบอาแล้วบอดี้สอดไส้ไก่จากข้างหลัง

ไอยูซีดซ้าดแต่หนักข้อขึ้นเมื่อโบอาบีบและดูดเต้างามของไอยูไปพร้อมๆกับจังหวะที่ผมแทงเข้าออก

• *
  • Re-Bond

เราวนเวียนรุกรับจนสองสาวเสร็จกันไปอีกคนละนึง ผมเริ่มเหนื่อยบอกเลยว่าฟิตไม่พอเจอคู่นี้มีตายแน่นอน

ผมนั่งพักพิงหัวเตียงดูเธอสองคนใช้นิ้วถูร่องไปมาปากก็ครางในลำคอเบาๆ

ผมนั่งดูเพลินๆรู้สึกตัวอีกทีก็พร้อมลุยต่อแล้ว!!!จัดไปซิครับอย่างน้อยได้โบอาอีกสักน้ำก็คงดี

(ปล.จ๊อบนี้ใช้ถุงเปลืองมาก)

• *
  • Re-Bond

แต่ผมเลือกจะจัดไอยูก่อนปล่อยให้โบอาสไลด์กลีบจนอารมณ์ถึงขีดสุดซะก่อน แล้วมันก้ได้ผล

จังหวะที่ซอยไอยูกำลังฟินๆโบอาก็สะกิดให้ผมไปปิดจ๊อบเธอต่อ

ไม่รอช้าครับอารมณ์ถึงขีดสุดแบบนี้ โคตรมันส์ล่ะครับ

• *
  • Re-Bond

เอาเป็นว่านี่แค่เรื่องเล่าโดยย่อนะฮะ แค่อ่านผมว่าไม่ได้ครึ่งไปสัมผัสด้วยตัวเอง

ใครไม่ฟินงานหล่นผมว่าคุณอาจมีปัญหาแล้วล่ะ

การันตีจากนายช่างใหญ่ คู่นี่คือคู่ที่ดีที่สุดในรอบหลายปีที่ผมแซนวิสมา

• *
  • Re-Bond

คราวหน้าจะไปซ้ำจะชวนเฮียจั๊กไปทำการบ้านสวิงด้วยน่าจะดี

รักเลยครับคู่นี้

ไอยู+โบอา@LOVELY

มาเดี่ยวก็โหดแล้ว

มาคู่นี่จุดระเบิด เผากระท่อมได้เลย

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
กำลังวังชาดีมากครับถึงสู้ได้แบบน้องๆฟิน
ภาพถ่ายได้ดีเยี่ยม​ มีจินตนาการ​ คนดูได้อารมณ์​ครับ