ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่สุดของงานอีกสาว ขาวไม่มีใครเกิน ปลาXX @ Miss Spa เชียงใหม่เจ้า  (อ่าน 6244 ครั้ง)

ออฟไลน์ leed1969

• ภารกิจ ติดตามและตามหานางฟ้า
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 684
อาจจะห่างหายไปเป็นช่วงๆเนื่องจากต้องอยู่แถวภาคเหนือ :013: :027: เชียงใหม่ก็มีร้านกระปู๋อยู่ไม่น้อยราคาก็ไม่สูงและเป็นครั้งแรกที่ผมได้มาร้านนี้  :034: :034: ถือว่าเป็นอีกร้านที่มีน้องๆน่ารักเยอะอยู่พอสมควร  :013: :013: แต่เนื่องจากไม่ค่อยมีข้อมูลเลยไม่ค่อยได้มา  :002: :002:  วันนี้ได้เข้ามาพบพีอาร์ให้คำแนะนำเรื่องน้องๆช่วงขอดูตัวต้องยอมรับว่าน้องๆน่ารักหลายคน :81: :81: :82: :82:  แค่คราวนี้ผมเลือกเธอคนนี้เนื่องสิ่งที่มองเห็ฯภายนอกคือ เธอยิ้มแย้มแจ่มใส ผิวขาว รูปร่างดี หน้าอกล้น 555 :84: :84: :84:

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
งะ  ผมจะตามไปลอกยังไงละเนี่ย

ออนไลน์ Honey~GRAY

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 4
งานเป็นไงบ้างครับพี่ ผมอยู่เชียงใหม่ ร้านนี้ไม่ค่อยขึ้นชื่ออ่ะ เด็กเรียกเพิ่มเยอะครับ

ออฟไลน์ Metaligus

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ใช่มินตรารึแ่าวครับ ???

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
พี่ leed นวดทั่วไทยจริง

อย่าลืมแต่ง นิราศ leed ด้วยนะครับ

รอชม...
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

ออฟไลน์ ๛Ray๛

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
  • แพนด้าอกหัก
ตามไปลอกยากแหะ ไกลเกิ๊น แต่นมน่ากินมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :013:
ผู้ชายที่ "เห็นแก่ตัว" คนนี้ กำลังตกนรกหมกไหม้

ออฟไลน์ rossialex

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
   ผ่านสปา ว่าเมืองเหนือ ในเชียงใหม่
เมื่อเข้าไป ว่าได้เห็น ว่าหวือหว่า
น้องน่ารัก มีมากมาย หลายหน้าตา
แล้วแต่ว่า ทางของใคร ให้เลือกกัน

• *
   Miss Spa มีเป้าหมาย น้องน่ารัก
ว่าประจักษ์ กับสายตา พาให้เห็น
น้องน่ารัก ล้นออกมา ว่าเต็มเต็ม
อยากจะเห็น ถึงเนื้อใน ให้ลองดู

• *
   ความตั้งใจ ว่าเป็นเลิศ ประเสริฐศรี
ว่าวันนี้ ดวงเราดี ที่เจอน้อง
ทำอะไร ก็ตามใจ ไหลลงคลอง
ใครได้ลอง มึแต่เสียง เพียงชื่นชม