ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเนย อวบ ขาว แซ่บ งานตามใจ @The great พระราม9  (อ่าน 2454 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mankup

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
สวัสดีครับ เมื่อวานผมไปตามการบ้านน้องเนยมา อยากมาเล่าสู่กันฟังมาก ผมโทรไปจองน้องครับ แต่PR บอกน้องไม่เข้า แต่เขาก็โทรตามน้องให้ ผมนี่ใจแป้วเลย กลัวไม่ได้เจอน้อง พี่PR ก็ไลน์กลับมาบอกครับว่าน้องรับรอบจองของผม

พอใกล้จะถึงเวลาผมก็ไปถึงที่ร้านครับ ผมไปบอกว่าผมจองน้องเนยมาครับ พี่PR บอกว่าอีก5 นาทีน้องถึง ผมก็รอไปสักพัก น้องก็วิ่งขึ้นมา แล้วเขาก็ไปเรียกน้องมาครับ น้องออกมารับผมขึ้นห้อง น้องก็ถามรถติดไหมคะ เพิ่งเลิกงานรึเปล่า ร้อนไหม น่ารักมากครับ

พอมาถึงห้องน้องก็บอกรอสักครู่จะไปเอาน้ำมาเสิร์ฟ น้องก็เอาน้ำมะตูมหวานชื่นใจมาให้ครับ แล้วก็ชวนผมอาบน้ำ น้องถอดออกมาแล้วแม่เจ้า!! ขาวมากครับ ของผมนี่ดีดขึ้นมาทันทีเลย เราก็เข้าไปอาบน้ำกัน น้องก็เอาน้ำมาราดตัวผมครับ ละเลงสบู่ไปเรื่อยๆ น้องให้ผมหันหลัง แล้วเอา2 เต้ามาละเลงหลังของผม มือก็ไม่ว่างเว้น อาบน้ำน้องชายผมไปด้วย

ผมทนไม่ไหวครับกลัวเสร็จด้วยแม่นางทั้ง5 ของน้องเลยต้องหยุดไว้ก่อน อาบน้ำเสร็จเราก็มากันที่เตียงเลยครับ ผมจับน้องนอนขึ้นทับเลยทันที ไซร้คอ ไซร้เต้าน้องเหมือนคนอดอยาก ไม่ก็เหมือนไอ้หื่นโรคจิต ฮ่าๆๆๆ เต้าน้องแน่น เด้งสู้มือ แข็งสู้ลิ้นมาก เต้าสวยๆ แบบนี้ต้องโดนผมกลืนกินเข้าไป

พอเป็นที่พอใจของผมแล้วกับท่อนบนของน้อง เป็นเวลาของช่วงล่างบ้างครับ ใหญ่สมคำล่ำลือจริงๆ ผมก็ละเลงลิ้นเลยทันที น้องสดุ้งด้วยความไม่ทันตั้งตัว พร้อมกับเสียงครางอันแสนกระเสานั่น มันยิ่งทำให้ผมต้องเร่งลิ้นเพื่อจะเห็นน้องถึงฝั่งฝัน ไม่นานนักน้องก็กระตุกแล้วก็ยันตัวลุกขึ้น

แล้วดันอกให้ผมนอนลงไปแทน น้องขึ้นมาไซร้หู ไซร้คอ แล้วดูดหน้าอกผม น้องใช้ลิ้นเก่งมากเลยครับ ตวัดลิ้นได้พริ้วและรัวมาก แล้วน้องก็เริ่มไล่ลงไปข้างล่างครับ ใช้ลิ้นเลียซอกขาบ้าง ต้นขาบ้าง ตื่นเต้นมากเลยครับ

แล้วน้องก็มาจุ๊บไข่1 ทีด้วยความเอ็นดู แล้วก็เริ่มที่จะกินไข่ผมเข้าไป เสียวมากครับ กินเข้าไปยังไม่พอเอาลิ้นตวัดรัดเกี่ยวเหมือนจะกลืนลงท้อง พอกินไข่หนำใจแล้วก็เริ่มที่จะมากินไส้กรอกของผมแล้วครับ

น้องเลียตั้งแต่โคนขึ้นมาถึงถึงปลายยอด เอาลิ้นตวัด1 ที แล้วก็ลงไปตรงโคนใหม่ ทำอย่างนี้ไปเรื่อยๆ ไอ้ผมก็เพลินเลนครับ แล้วอยู่ๆ น้องก็ครอบปากลงมาทั้งแท่ง โดยที่ผมไม่ได้ตั้งตัว (สงสัยจะแก้แค้นผมคืนสะแล้ว) ผมนี่เสียวไปยันข้างหลังเลยครับ ขนลุกไปหมด ไม่คิดว่าน้องจะเอาบทเรียนจากผมมาใช้กับผมเอง

น้องก็กินไส้กรอกผมไปเรื่อยๆ ครับ ไม่ได้เร่งรีบ (ผมว่าแบบนี้ก็ดีครับเราจะได้คุ้มค่าหน่อย) แล้วผมก็ทนไม่ไหวครับ จับน้องกดลงบนเตียง สวมซีดีแล้วจัดน้องเลยครับ น้องเอามือดันหน้าท้องผมไว้สงสัยจะจุก ซักพักก็ปล่อยมือออก ผมก็เริ่มลีลาของผมเลยครับ

เปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆ น้องมาเสร็จกับผมในท่าDOGGY แล้วผมก็ตามน้องไปในท่าBASIC ครับ แล้วเราก็มาล้างตัวกัน ผมซึ่งยังมีอารมณ์อยู่ก็ออกไปหยิบซีดีมาสวมแล้วจัดน้องในห้องน้ำอีกรอบครับ เสร็จสรรพทุกสิ่งแล้วเราก็ออกมาแต่งตัว แล้วผมก็ให้ค่าขนมน้องตามที่ตกลงกันก่อนหน้านั้น แล้วก็ขอคอนแท็กอะไรกันเรียบร้อยครับ

ผมบอกเลยว่าผมต้องมาซ้ำน้องอีกแน่ๆ ครับ
รวมๆ แล้วน้องดีเลย อาบน้ำสะอาด งานตามใจ ฟิลหวาน ฟิลหื่น น้องก็ทำได้หมด ผมชอบเลยครับ

ปล. ผมไม่ได้ถ่ายรูปน้องด้วยตัวเองนะครับ ผมขอให้น้องถ่ายส่งให้อีกที

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: น้องเนย อวบ ขาว แซ่บ งานตามใจ @The great พระราม9
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 01:06:39 PM »
หุ่นแจ่มครับผม :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ Ta-termite

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
Re: น้องเนย อวบ ขาว แซ่บ งานตามใจ @The great พระราม9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 06:16:47 PM »
งานน้องดีจริงๆ ครับ ผมเพิ่งเขียนการบ้านน้องไป

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2020, 08:45:15 AM »
แจ่มครับบบบ :81: :82:
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳