ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนหลังความมันส์ สนั่นฟรอเมื่อปีก่อน นมใหญ่มาก น้องอายตา Arena ปากอบ  (อ่าน 2100 ครั้ง)

ออฟไลน์ I DEA

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6

รูปร่างอย่างนี้ เอว ก้น สะโพกมาเต็ม หน้าตาน้องดี

ชื่อน้องอายตา เหตุเกิดเมื่อปีที่แล้วความมันส์ครั้งนั้น

ทำให้นึกถึงในวันว่างวันนี้ จึงเขียนถึงน้อง

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *

นิสัยใจคอดีน้องมีน้ำใจในงานบริการ เอาอกเอาใจพี่ค่ะทานน้ำ

ผมก็ทานผมบอกให้น้องแก้ผ้าเลยตอนนั้นผมอยากเห็นและผม

จะมีอารมณ์มากตอนที่ได้มองสรีระสวยๆยื่นแอ่นนมแอ่นโหนก

อยู่ตรงหน้า

• *

นั่งลงข้างกัน ผมเริ่มใช้มือลูบคลำไปตามเนื้อตัวลูบไปที่หน้าขา

โอบเอวแล้วลูบไปตามหน้าท้องจากนั้นหันหน้าเข้าหาน้องแล้ว

สองมือของผมก็คลึงที่อกน้องน้องเอนตัวลงนิดหน่อยตามใจดี

และนี่แค่เรียกน้ำเท่านั้นครับ

• *

อาบก็ได้  ไม่อาบก็ไม่ว่า เพียงแต่ตอนนี้ของมันก็แข็งมากแล้ว

สรุปไม่ต้องอาบเพราะ จุดติดไฟสปาคกันเข้าแล้วไปต่อเนื่องกัน

สองเต้าที่ว่าใหญ่ ฟัดให้ซะ เสียงครางเสียงร้องอารมณ์ร่วมที่ดี

• *

จากหน้าอก ลงมาที่หน้าท้อง และท้องน้อย ที่โคกนาโคกใหญ่

ผมเริ่มยุกยิกอยู่ตรงนั้นและลงลิ้นเบาๆและตวัดไวขึ้นและรัวขึ้น

จนน้องเองก็เก็บอาการความเสียวไม่ได้จนต้องร้องซี๊ด

• *

แอ่นมาให้เลีย แอ่นป้อนใกล้ปาก น้องดีมีอารมณ์ร่วมทุกอย่างไม่งอแง

ตามใจมากสลับกัน เล่น 69  น้องดูดเก่งผมจะเสร็จแล้วครับเสียวหัว

สะท้านไปทั้งลำ แตกเลยได้ใหม น้องไม่ตอบแต่ดูดไม่หยุด

• *

สรุปเต็มปาก เสียวสุดด้วยปากน้องบอกเลยว่าสุดยอดมาก

น้องทำได้ดีนัวได้ไม่มีจำกัด ลีลาท่ามาก โดยรวมงานดีมีทอน

ออฟไลน์ Kingkan

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :032: ชอบมากกกกกครับ สุดยอดหุ่นในฝัน .... รบกวนขอปลาลับด้วยได้ไม๊ครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยฮะ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
หุ่นแจ่มมากๆครับผม  :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม