ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สายนมห้ามพลาด......... ดีจริงไรจริง..... อินดี้ ณ พีคสปา พระราม 3 + นม  (อ่าน 12227 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
ได้มี โอกาสแวะไปขึ้นงาน. น้องอินดี้ตามพีอาแจ้งข่าวมา บอกนมสวยมากๆๆๆพี่. รีบจอง 19.00. ทันที

เข้าไป น้องติดงานลูกค้า  ยังไม่ถึงเวลา. ได้เจอน้อง อีกคนชื่อ ปาตี้. ตัวเล็กๆๆโดนสุดๆๆ ขาว นมโต

ไม่นานน้องลงงานมา  จริงผมเคยเจอน้องนานละตอนนั้นแปปๆเลิกทำ
มาเทียวนี้ ผอมลงเยอะ. เจอกันน้องทักทายสบายดีนะพี่ บอกสบายดี จ้า

ไปพี่. น้องพามาขึ้น ถึงห้องนั่งคุยกัน นิดๆตามประสาคนไม่เจอกันนานมากๆๆ. คุยเสด น้องบอกพร้อมยังพี่

ไปอาบน้ำกัน น้องถอดเสื้อผ้าออกมา พระเจ้านมยังสวยแน่นเหมือนเดิม ไม่มีเปลี่ยน. น้องช่วยอาบน้ำให้ ช่วยกันคนละใม้ละมือ. อาขเสดผมมานอนรอน้องล้างตัว

ตัดมาทีเตียงเลย น้องบอกนวดปะพี่แสนผมบอกไม่ต้องลุยเบย. น้องมาจัดการนัวให้ตามชอกคอตามนม
ลงมาทีขา ทั้งสองข้าง และจัดการใข่. ให้เสียงดังจ้วบๆๆจ้าบๅๆ

และมาจัดการ ชายน้อยให้ผมผมสดๆๆดูดขึ้นดูดลง
เลียชะทั่วโครน. ตอนทีน้องดูด ผมอย่างเสียวมากๆ

จนต้องบอกให้น้องพอ. ผมบอกขอจัดการบ้าง
ผมจัดการ นมน้องทีสวยดูดบีบอย่างเมามันผมดูดชะเพลินมากๆๆ. นมสวยแน่นแบบนี้หาอยากครับ
34-35   ผมจัดการ ทาสี อย่างเพลินลี้น

น้องเสียว บอกไม่ใหวละพี่ จะทำอะใรก้อทำเลยพี่
ผมจัดการตามน้องขอ. จนน้องเสียว ร้องเสียวๆๆ

จนผมไม่ใหว พ่ายแพ้ เสดไป แบบหมดแรงๆ
น้องบอก นอนก่อนพี่ ผมบอกไม่เปงรัยจ้า
ไปอาบน้ำเลย น้องจะช่วยอาบผมบอกไม่เปงรัยจ้า

อาบเสดน้องไปอาบเสดมานั่งคุยกันต่อชักพักได้เวลาลง เพราะน้องมีจองต่อ

ใครขอบ นมสวยแน่น.ๆๆผมแน่นำคนนี้เลยครับ

น้องอินดี้.   พีคสปาพระราม3.

คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
เรียนเชิญไปชิมนมกันได้ :032: :032: :032:

คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ จิวแป๊ะทง

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 470
  • อกหัก
 :004:  เค้าแพ้ นม. อย่างรุนแรง.  พี่แสนนน ขอ นมอีกกกกก

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
นมสวยมาก

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
โอยย นมอย่างแจ่ม ทาสนมแบบผมพลาดม่ายด้ายย :032:

ออฟไลน์ Ginger-San

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
 :013: นมสวยมากกก

ออฟไลน์ Don Jon

• ชอบใจจัดเลย!!!
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 30
  • มาแล้ว!!!
ขอจัดด้วยคน ที่ไหน  เมื่อไหร่

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
นมสวยแจ่มครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • *
  • Like: 2019

น่าฟัดครับท่านแสนดี :032:

ออฟไลน์ alanshearer

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 8