ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นัดน้องปอเช่ แก้ขัด หุ่นสวยหน้าตาดีเลยครับ  (อ่าน 2644 ครั้ง)

ออฟไลน์ honeyyai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3

พูดถึงความสวย น้องปอเช่ไม่เป็นรองใครเลยครับ ลุคคุณหนูสุภาพ ผมเจอน้องครั้งแรกยังตกหลุมรัก

หน้าตาน่ารักหุ่นน่าฟัดมีน้ำมีนวล แต่นมทะลักเลยของแท้ไซส์บิ้กเบิ้ม มาถึงห้องที่นัด น้องยิ้มแย้มทักทายดี น้องคุยเก่งมากๆ คุยกันได้ซักพักน้องชวยไปอาบน้ำกัน
บริการก๊ดี๊ดี อาบเสร็จขึ้นเตียงเลย ตัวผมเองมีเวลาน้อย 5555 นมของแท้แบบนี้ ขอฟัดให้อิ่มอุ่นกันซักหน่อยนะ
น้องก็ตามใจดี มีอารมณ์ร่วมด้วย ผมก็หื่นหนักเลยตอนนี้ก็ผลัดกันนัวเนียซะสนุกสนานปนเสียวเลย ผมเลยจัดการขั้นเด็ดขาดกับน้อง แอบหนีมาต้องรีบหน่อย คนนี้งานดีมีลุ้นตลอด เอาเป็นว่าสถานการณ์แบบนี้บริการแบบนี้แระทับใจครับ สวย สะอาด สุภาพ 10/10 ครับ ถ้าหมดโควิดไม่รู้ว่าน้องจะทำต่อมั้ยนะครับ น้องบอกมีงานประจำทำ

ออฟไลน์ honeyyai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
Re: นัดน้องปอเช่ แก้ขัด หุ่นสวยหน้าตาดีเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 06:38:58 PM »

✅ ไลน์น้อง ปอเช่  น้องไม่หวงตัวดีงาม

https://lin.ee/0cfszqC

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: นัดน้องปอเช่ แก้ขัด หุ่นสวยหน้าตาดีเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 09:04:18 AM »
หุ่นดีจัง

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 01:10:25 PM »

✅ ไลน์น้อง ปอเช่  น้องไม่หวงตัวดีงาม

https://lin.ee/0cfszqC

เรทน้อง แบบแก้ไขขัด เท่าใดครับ inbox ก็ได้

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2021, 02:06:39 PM »
แจ่มมากครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม