ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะหาไอเดียดีๆ ไอเดียแจ่มๆ ...ไอเดียกระฉุดดดเลย @funky  (อ่าน 1360 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gnpn

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ว่างๆไปไม่ได้ก็ได้เวลาระลึกชาติ เอาการบ้านเก่าๆมาลงกันแก้คิดถึงนะ
น้องไอเดีย

หลังจากเคลียร์งานยามบ่ายร้อนๆ ชวนให้หมดแรงแบบนี้ เด็กน้อยวัยสดใสช่างพูดช่างคุยสักคนน่าจะทำให้ชาร์จพลังขึ้นมาได้?  คิดได้ดังนั้นเลขที่ออกจึงไปตกที่น้องไอเดียน้องสาวผิวใสยิ้มหวานคนนี้

เมื่อเข้าห้องเรานั่งคุยกันสักพัก น้องมานั่งข้างๆ ผมยาวๆส่งกลิ่นหอมจางๆออกมา มันช่างปลุกเร้าอารมณ์ซะจริง ผมอดไม่ได้ต้องก้มลงไปสำรวจเพิ่มเติม ไล่ผ่านปอยผมไปตามซอกคอ รับรู้ได้ถึงขนที่ลุกซู่ขึ้นมา มือเริ่มอยู่ไม่สุขสำรวจไปตามสะโพกกลม ส่วนมืออีกข้างรับหน้าที่สำรวจจากด้านหน้า

น้องเชิดหน้าขึ้นเล็กน้อย ไม่รู้ว่าบทสนทนาเราหยุดไปตั้งแต่เมื่อไหร่  ผมไต่ริมฝีปากขึ้นมาตามข้างแก้ม ลมหายใจเริ่มหนักหน่วงขึ้นเรื่อยๆหลังจากนัวเนียกันอยู่สักพักเราจึงชวนกันไปอาบน้ำ

หลังจากปอกเปลือกเป็นที่เรียบร้อย หุ่นน้องก็ตามที่เห็นในรูป  หน้าอกขนาดกำลังพอดีมือ ทรงกำลังดี. ส่วน body โดยรวมก็สมวัย ไม่มีส่วนเกิน   ผมรีบลากน้องเข้าไปอาบน้ำด้วยว่าอยากจะไปต่อเต็มที
งานอาบน้ำได้มาตรฐาน น้องเทคแคร์ดี เรากลับมาพูดคุยสร้างความคุ้นเคยกันต่อ

ตัดมาที่เตียง (ข้ามนวดไปเลยนะครับ) น้องเริ่มบิ้วต่อ...
คราวนี้เราไม่มีอะไรมาขวางกันอีกแล้ว ผมนอนหงายปล่อยให้น้องแสดงฝีมืออย่างเต็มที่
น้องไอเดียไช้ปากได้ดีทีเดียวครับ ไล่ไปทุกส่วนลงไปถึงข้างล่าง 
น้องวนให้ตั้งแต่โคน... อ๊ะๆ ยังไม่ขึ้นบนนะครับ น้องวนลงล่างก่อน  ทำความรู้จักกับสองลูกที่โคนนั้นอย่างเพลิดเพลิน  มีจังหวะดูดเน้นและเลียทั่วๆ โคตรเพลินอะครับบอกเลย.... จนสักพักจึงเริ่มวนจากโคนขึ้นมาส่วนปลาย จนในที่สุดส่วนปลายของผมก็ผลุบหายเข้าไปในปากน้อง นั่นแหละครับท่านผู้ชม.ผมเริ่มนอนไม่ติดละ มันเพลินกว่าเมื่อกี๊อีกค่อดคอดดดดด

หลังจากโดนไปพักใหญ่ เจ้าน้องไอเดียคงสงสารผมมั้ง เลยช่วยเปลี่ยนท่าให้
เธอลุกขึ้นแล้วก็ขึ้นคร่อมผมซะอย่างงั้น! หลังจากนั้นก็บดไม่ยั้ง!!! ช่วยกันวนทั้งมือทั้งน้องสาวที่เริ่มชุ่มชื้นขึ้นเรื่อยๆ
เฮ้ยๆๆๆนี่มันคอร์สไหนวะเนี่ย ผมนึกในใจ   นี่ถ้าปล่อยน้องมันเพลินไปเรื่อยๆผมได้มีหวังเลอะเทอะไปก่อนแน่ๆ

ผมรีบยันตัวขึ้นมาและจัดการพลิกน้องลงไป

ทีนี้แหละขอพี่เล่นบ้างนะ....
ผมเริ่มจัดการไปตามสเต็ปไล่ลงไปจนถึงกลางลำตัว ให้ตายเถอะเนื้อเด็กนี่มันช่างละมุนลิ้นซะจริง
หลังจากจัดไปชุดใหญ่เมื่อเห็นว่าได้ที่แล้ว และเหมือนน้องจะรู้ทัน  เอื้อมมือไปหยิบชุดเกราะส่งให้
ผมจัดการเองอย่างเร็ว มันเต็มที่ละครับ5555 จากนั้นทุกสิ่งก็เข้าที่เข้าทางของมัน

สารภาพอย่างไม่อายเลยครับ ว่าวันนั้นผมไปไวกว่าที่เคยมาก
เรียกได้ว่ายังไปไม่ครบทุกท่าที่อยากทำเลย แต่ไม่สามารถไปต่อได้จริงๆครับ
คงเป็นเพราะโดน build มาซะแทบแย่ละ  และก็สภาพน้องมันช่างชวนเตลิดเปิดเปิงเป็นที่สุด
แต่ก็เอาเถอะ วันหน้ายังมี  มาแก้แค้นอีกทีก็ไม่สาย(แต่คงไม่รอถึงสิบปีนะคับ555)

ใครจะรู้  พี่โควิดจะมาห้ามทัพเราเสียก่อน
ตอนนี้ก็คงได้แต่เก็บความแค้นนี้ไว้ รอวันกลับไปสะสาง

ออฟไลน์ 💋🔥🛀( . )( . ) Dไม่ห่างเหิร 😻( ̄3 ̄)🌈

• ผมเป็นคนที่ดีไม่ห่างเหิร
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • อยากได้ช้างเผือกต้องเข้าไปในป่า
การบ้านน่าลอกครับ  :002:
•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•
           ::: (\_(\ …*…*…*…*…*…*…*…*…::::::::::::::
           *: (=’ :’) :: (.)(.) Dไม่ห่างเหิร เดินไม่ห่างหมี :::::::
          •.. (,(”)(”)¤…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: แวะหาไอเดียดีๆ ไอเดียแจ่มๆ ...ไอเดียกระฉุดดดเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 01:46:59 PM »
แจ่มมากครับผม :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม